Điệp viên thám thính ngày 09/11/2018

Lượt xem: 847

Emlatrum88

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
19/7/16
Chủ đề
12
382
81
35
0 ₿
Xin cháo các đồng râm
Một ngày đẹp trời, gửi inbox cho ruby chương trình điệp vụ thì nhận được hồi âm từ ruby, hi hi. Sau khi hoàn tất công việc thì đánh con tuấn mã đến ngay Ánh Dương liền, mặc dụ đoạn đường hơi bi là xa nhưng nhất quyết không phụ lòng tin cậy của mod ^^.
Đến nơi thì check code và lên phòng chờ hấp diêm như bao anh em khác. Nhưng có một chút đánh giá là, cơ sở cũng tốt, phòng ốc sạch sẽ nhưng sao lúc mình đến vắng hoe hà, không biết là phải mình đi sớm quá chăng?
Lên phòng thì oder số vơi chú locker nhưng oder mãi đến 4 con số rp nhiều nhất của cơ sở thì báo nghỉ hết ??.Mình xuôi quá chăng?
Thôi thế là đành để chú random thôi chú sao giờ.
Xông hơi tầm 15p thì em gõ cửa vào, em để tóc quăn quăn cũng xì teen theo cái tên của em luôn hi hi. Chư gì vào buông câu "Anh muốn mệt hay muốn khỏe". Ke ke thế là hiểu hiểu gồi nha. Rùi cũng trần truồng mẹ tắm con, tiếp đó là mát khỏe.
Phần mát gần cảm giác bé làm khá ok, từ từ chậm rãi, rà bưởi hun hít khắp người khá là phê. Đến lúc săp out thì em dừng lại, hun chỗ khác, wow khá bất ngờ, em thật hiểu tâm lý. Nhưng cuối cùng điều gì đến cũng đến, không chịu nổi với cặp bưởi thần thánh của em, chết bởi thế " Bánh mỳ kẹp xúc xích Đức" hix hix.
Đánh giá về bé số 6 này:
Face: 7d có nét, nhí nhảnh còn teen.
V1: 9d , chắc tay, cam mỹ nha. Cảm nhận đây là cặp bưởi đẹp nhất khi đi matxa của mình
V2: có eo ót, không thấy lipid nhé
V3: Khá chất lương, cảm nghĩ vừa doggy vừa nhào bưởi nữa chắc ko cầm cự được 1 phút quá.
V4: Nước nôi hơi hạn chế xíu, cho anh em khám phá thoải mái.
Xin kết thúc 1 điệp vụ mà mod tin tưởng, kính chúc sức khỏe anh em đồng râm nhé.

• Like
Điểm cảm xúc: 10giaylaout2