Điệp viên *** với số 16 Minh Long

Lượt xem: 1,867

nguyendark

Binh Nhất
Bé Tập Massage
2/5/18
Chủ đề
3
46
2
33
0 ₿
Nhận được thiên bài từ Mod đã tin tưởng giao trọng trách, nên tôi đã không ngại đêm hôm khuya khoắc phi con chiến mã sắt cà tàng lên đường hoàn thành nhiệm vụ mà ad đã giao phó.
Chạy tới Minh Long, vô gửi xe rồi trình code cho lễ tân. Sau đó được anh phục vụ đẹp troai dẫn lên phòng ngồi chờ.
Trong lúc chờ thì quan sát 1 vòng, cơ sở vật chất ở đây có lẽ nếu so với những chỗ khác như PA, Dubai thì chỉ cỡ bằng 7.5/10. Không được lộng lẫy, sang trọng như mấy cơ sở mới.
Đợi khoảng 5 phút thì em bước vào. Cất 1 giọng nói nhỏ nhẹ: "Anh cởi đồ ra rồi đưa cho e máng lên móc". Thế là như 1 chú mèo ngoan ngoãn làm theo lời em.
Đầu tiên là màn tắm táp, phải nói là em tắm cực kì kĩ càng, tốn 20 phút cho màn tắm thằng anh lẫn thằng em. Tắm xong lên giường thì đầu tiên là
1. Mass khỏe: Em làm đầy đủ bài, lực vừa đủ (Trong khi mình thì lại thích bạo lực) nên phần này không đánh giá. Cái cần nói ở đây là khi em bắt đầu massage khỏe thì e cũng lột áo em ra luôn. 2 bầu ngực căng tràn sức sốc nhấp nhô theo từng tư thế massage của em.
2. Mass mệt: E từ từ, nhẹ nhàng liếm từ dưới lên trên, liếm đến mông em cắn yêu 1 phát, ôi thôi nó đã già đâu á. Sau đó 2 cặp cam của em từ từ trườn lên người mình, kiến bò đủ cả.Làm sấp xong em kêu a quay lại nằm ngửa ra.
Em bắt đầu chăm sóc thằng nhỏ, em hỏi nếu a muốn bú bình thì kêu em nhé, em sẽ đem 2 bình sữa cho anh.
Đánh giá: Dáng em múp múp (đúng gu mình thích)
V1: Cam Việt Nam
V2: vì múp nên cũng hơi múp
V3: Bóp đã
V4: Nước nôi tràn trề. Mình khoái em là cho khám phá thoải mái, em còn chủ động lấy tay mình đưa vào. Chẳng bù mấy em khác hễ đụng tới v4 là cứ né né ra.
Phần này cho điểm tổng thể: 9/10. Rất đáng check (Dành cho ai thích múp múp nhé, chống chỉ định mình dây cây cảnh).
Phần đánh giá của tôi xin được kết thúc ở đây ạ, hy vọng mai mốt sẽ được mod giao tiếp trọng trách để lên đường làm nhiệm vụ tiếp ạ.
Chúc cả nhà 1 ngày nhiều niềm vui ạ.

• Like
Điểm cảm xúc: boysobuom

My Ku To

Binh Nhất
Bé Thích Massage
26/5/18
Chủ đề
6
94
6
34
0 ₿
cắn yêu cắn ở đâu v bác, tui cũng thích mấy cái "yêu" giống giống v á

mr.Bi93

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
22/1/18
Chủ đề
7
288
45
30
0 ₿
Chúc mứng bác . Bé nhẹ nhàng tình cảm lắm

Excenter

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
10/1/18
Chủ đề
6
159
43
0 ₿
Chúc mừng bác sữa dâng tậng miệng k thử cũng uổng

Trieu031245

Binh Nhất
Bé Tập Massage
11/7/18
Chủ đề
5
27
2
0 ₿
Chúc mừng bác nha hy vọng bác sẽ chia sẽ thêm cho ae check :)