Điệp vụ 01/03 - phê càng với cửu muội

Lượt xem: 1,586

taptanhmassage01

Binh Nhất
Bé Thích Massage
6/6/18
Chủ đề
4
83
22
29
0 ₿
Rảnh rỗi đăng ký được điệp vụ bên Ánh Dương nên phi đến nơi ngay .
Đến nơi là gặp ngay một anh giữ xe lịch sự mời vào quầy để chọn vé. Check code các kiểu cũng đc giới thiệu gói sexy nhưng hôm nay đi thái thôi.

Lên đến nơi thì thay đồ rồi phóng vào phòng xông hơi ngồi một lúc để thư giãn trước, được một lúc là nóng tới đít rồi nên không ngồi nữa bước ra ngoài phòng cho nó thoáng vừa lúc ấy bé cũng lên đến phòng. Bắt chuyện và chào hỏi nhau một lúc để tạo không khí xong là vào màn mẹ tắm con như thường lệ.

Đánh giá sơ bộ

KTV : 09
V1: cam núm thụt BB thoải mái
V2: thon ít lipit
V3: hơi khiêm tốn nhưng hợp với dáng em

MS khỏe: Bé bắt đầu bài khỏe tướng nhỏ con nên lực hơi yếu. Vừa xong phần khỏe bé tiếp tục ngay với phần đá nóng, vừa êm dịu vừa thoải mái phê khó tả.

Màn Massage : Không khí bổng im lặng lạ thường kèm âm thanh sột soạt ngoái đầu lại thì trên người em chỉ còn mỗi quần lót bé tý. Màn MS thái em làm rất êm ái và nhẹ nhàng, cặp ngực mềm mại và ấm áp của bé bắt đầu di chuyển khắp người mình rồi tiếp đến là đôi tay mềm mại liên tục vuốt ve và mơn trớn cơ thể mình. Cùng với đó là các chiêu kích thích rất sướng, thằng em nó dựng đứng hết cả lên. Xong bài Thái bé tiếp tục đến với phần trên nhung mình nhờ bé thư giãn luôn để thằng em mình được chăm sóc. Bé bắt đầu sử dụng skill Bj quá ngọt ngào và hấp dẫn. Từng nhịp nhấp nhô vô cùng bài bản và êm ái. Rồi cũng phải đưa tay vào khe sâu bí hiểm và đầy nước, một lúc sau khi khám phá mọi thứ thì nước nôi tuôn xuống như một dòng suối. Thằng em mình cũng hưởng ứng theo, xả đạn tung tóe hết cả lên. Nằm nghĩ một lúc để cho bé dọn dẹp hết mọi thứ, thu dọn chiến trường xong rồi mình ra về, vừa phê vừa sướng không biết nói gì thêm.

TICK : Bác Sáu @Lục A Ka tài trợ
TIP: 5xx theo đúng quy định

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
26
1,251
825
41
1 ₿
Nguyên nhân thường gặp của tụt núm vú bao gồm: bẩm sinh, sau chấn thương hay phẫu thuật, ung thư vú, nhiễm trùng vú như áp xe hay viêm, nữ hóa tuyến vú, lao vú.

• Like
Điểm cảm xúc: hakuna7

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
26
1,251
825
41
1 ₿
Hahahaha, nhưng phần lớn là do bẩm sinh nha các bác :)))