Điệp vụ 019

Lượt xem: 995

caubetihon

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
26/1/19
Chủ đề
12
142
129
31
0 ₿
Hôm qua đăng ký điệp vụ thì may mắn được bác @Lục A Ka rep 1 cách nhanh chóng :D

Tầm tối tối e phóng tới P.A, đưa code cho locker check thì tầm 5’ dc dẫn lên lầu, trời hơi nóng nên e cũng k muốn xông hơi lắm nên ngồi tí là bé cũng vào tới.

Mở cửa vào thì trước mắt mình là cô bé rất dễ thương, người có da có thịt mà trắng nữa nên nhìn dễ thương lắm (cái này do gu của e nha các bác :D ai đi k thích e k chịu trách nhiệm đâu nha :)))) )

Khoản tắm thì ai cũng như ai rồi các bác à, tắm kỹ từ a tới e và lúc bé rửa kỹ tay mình bằng xà phòng thì mình sao rửa tay a kỹ vậy e? A đâu có cầm gì đâu. E nhìn mình r cười nguy hiểm chút nữa a biết liền à

Mass khỏe: bé làm đủ bài, đủ lực, lâu lâu thả kiến kích thích :D r còn quan tâm hỏi mình có ổn k này nọ

Mass Thái: bé kết hợp đường lưỡi với v1 làm mình cứ tê tê muốn đầu hàng r bé cũng lật ngược mình lại, lick ti, hôn cổ m, tai, r đi xuống bụng, chân, r bắt đầu vào món chính :D bé đá nhẹ lưỡi với thằng e, đi vòng vòng trên đó r lấy tay e đưa vào v1 và v4 (lý do vì sao rửa tay kỹ nè các bác :D) cứ như vậy thì tầm 20’ sau là e k chịu nổi nữa, out trg sung sướng

Bé dọn vệ sinh sạch sẽ r mass đầu cho mình, lúc về còn bonus cái hôn nữa

SBD: 19
Face: 7.5

V1: săn chắc 7₫
V2: ôm đã 7₫
V3: cong, săn 7.5₫
V4: gọn gàng, nước róc rách 7₫

Tic: bác Sáu giao nv :D
Tip: 5xx

Tks bác @Lục A Ka 1 lần nữa ;)

tranpham

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
11/3/19
Chủ đề
0
3
3
35
0 ₿
bác "dính thính" kakaka, bác nói ra trên đây không khéo anh em của bác cũng ngại đi, em ấy mất phần khách , em ấy ghét bác đó. Có gì đâu bác đau tim, em ấy vẫn tiếp khách hàng ngày thôi, chẳng qua có bài viết hay không thôi.

• Like
Điểm cảm xúc: FatBoy