[Điệp vụ 03/04/19] buổi chiều cùng 06 PA

Lượt xem: 1,054

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

peterpan1987

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
9/2/19
Chủ đề
9
70
97
0 ₿
Chào anh em, sau 1 tuần công tác xa rồi phố thị, trưa em đã comeback lại.;);) Thấy bác Lục lại đăng tuyển điệp vụ, thế là Peter cũng nhắm mắt đưa tay inbox bác lục một cái cũng tranh thủ xõa bữa giờ :)
Hôm nay cũng may măn thật, bác Lục trả lời tin em ngay với điệp vụ khám phá bé 06 PA. A, số mới thì phải. Thế là call ngay hotline, book em 06 giữ chỗ :) May quá, em rảnh. Thế là hẹn 16h cưỡi tiên bay tới PA ngay cho nóng :)
Đến nơi 15h58 :D:D:D OMG, nay tiên mình khỏe quá, bay nhanh vãi hàng :) :cool::cool::cool:
Vào làm thủ tục nhanh gọn vì dã book trước rồi :) em được anh chàng locker dẫn lên VIP
Vừa mới vào, thay được cái quần "lụa" là em vào ngay. Ôi Mạ Ôi, đập vào mắt là 1 bé mặc bộ đồ đỏ bốc lựa, tóc ngang vai trẻ xinh cực kì mặc dù chiều cao chắc 3 thước bẻ đôi. Nhưng đúng gu Peter quá rồi:p:p:p Bụng bảo dạ chắc hôm nay tê tê phê phê rồi. Em bẽn lẽn chào Peter với chất mía lùi từ miền Tây sông nước, mình cũng chào trở lại. Rồi em nó làm thủ tục ban đầu: chờ mình xông hơi, tắm hêu :). Cái này bình thường quá nên em không kể nữa nhé
Thấy bé có vẻ ít nói, bẽn lẽn, Peter lại chu động trò chuyện mới biết em làm chắc dược chục ngày, khoảng 23 tuổi quê miền tây.
Tắm hêu xong, em dẫn mình lên giường bắt đầu mát khỏe. Câu chuyện bắt đầu. Em là khỏe kéo dài 60 phút/120 phút vé Thái. làn đầu tiên thấy có em làm Khõe kĩ như thế. Lực cũng vừa phải. Nghĩ chăc em mới, nên chiều khách mát khỏe lâu, và thêm màn đắp mặt nạ khi mát khỏe nữa. Và trong suốt thời gian này, bé cũng cực ít nói, toàn mình thấy buồn buồn im ắng nên cũng lôi đủ chuyện trên trời dưới núi ra kể. chứ nêu không chắc cũng đóng phim người Mỹ trầm lặng quá o_Oo_O.
Tiếp sau là phần du lịch thái: Bé trẻ nên V1 nhọn hoắt cực kì, đầu ti hồng nữa, nhìn rất phê. Nhưng kĩ năng đi thái cũng mong bé trau dồi thêm: bé cũng đi lưỡi nhưng chưa đủ phê, chưa lich ti, rồi cũng không kèm tí âm thanh HIFI nào cả nên nhièu lúc cũng thấy buồn thiu hào_Oo_Oo_O
Phần mệt: bé cũng HJ-BJ với tỉ lệ 80-20, cũng chưa hợp với mình lắm về tỉ lệ này (chỉ là đánh giá mang tính chất cá nhân)
Phần service: mong bé tăng cường trau dồi thêm nữa, vì mình hôm nay không được khám phá về vòng 2,v3 và v4 :)Bé chỉ kéo váy xuống lộ vòng 1, còn các vòng kia kín luôn - có khi nào do Peter ăn nói zô ziên quá bé nó giận hem ta :):D:D:D:D
Tổng thời gian Thái + Mệt là 30 phút:eek::eek::eek:

Tóm lại với bé 06 PA. Là một nhân tố rất mới với đánh giá chung như sau:
Ưu điểm: Cực kì xinh xắn, V1 nhọn hoắt và hồng xinh(chấm 9.5đ) được luôn, giọng nói ngot như mía.
Góp ý để mong bé cải thiện thêm vì bé là bé mới, vẫn cần thêm kinh nghiệm:
+ Phân bố thời gian giữ Khỏe/Thái/Mệt
+ Chủ động vui vẻ, mở lời sẽ giúp bé phát huy được ưu điểm phía trên, làm khối anh chết
+ Tang cường thêm kĩ năng nữa và up đươc lên ONSEN. Thể hình của bé cực thu hút :)

Khi bé chịu khó tăng Skill thì mình nghĩ rằng đây sẽ là một điểm sáng nữa cho PA và anh em sẽ lại thấy Lục Muội đây :)

Tổng chi phí
TIc: Bác Lục dúi dúi cái vé
TiP: 5xx
Locker/giữ xe/Bé tiếp tân: Li cà phê

Một lần nữa, xin cảm ơn bác Lục A Ka đã giao mình điệp vụ hôm nay. Cảm ơn anh em đã theo dõi bài của mình
p/s: Câu hỏi chủ động của em nó với mình là: anh có phải từ diễn đàn massage gì đó tới không :) và em đã chối phắt mối liên quan :) điệp ziên thà chết chứ ko chịu hi sinh :):cool::cool::cool:

• Like
Điểm cảm xúc: KamaSu and Alibaba đi lạc

ĐinhLam

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
2/4/19
Chủ đề
0
6
0
44
Q4
0 ₿
mới zô nghề nó zậy thôi,tháng sau em kỹ năng em sẽ lên ngay thôi ;)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.