Điệp vụ 06 Eva (cô bé dễ thương)

Lượt xem: 2,633

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Phúc kira

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
5/3/19
Chủ đề
9
99
59
0 ₿
Chào ae đồng dâm:
1 ngày đẹp trời mình được đại ca Lục giao cho nhiệm vụ đi dò xét,thám thính ở massage Eva. Sau khi làm nốt việc buổi sáng thì 13h30 từ biên hòa mình phi thẳng chiến mã lên gò vấp( có hơi lạc đường xíu ). Đến nơi vào lúc khoảng 14h20 vã quá do say nắng, được cái vừa đến trc cửa thì a locker chạy ra tiếp đón như " bạn thân" dắt xe vào cho mình. Vào đến quầy thì như gặp máy lạnh như dc sống lại sao 1 tiếng đồng hồ chạy ngoài nắng. Mình đi thẳng đến quầy và show code của bác Lục, bé nhân viên giới thiệu mình gói sexy zì ak mình quên rồi nhưng do mới đi lần đầu nên e đi đúng cái nhiệm vụ bác Lục giao cho. Ghi vé xong thì a locker dẫn mình lên phòng và ko quên mời mình chai nước suối. Lên phòng ổng còn múc nước cho mình rữa chân nữa chứ. Múc xong thì mình tip cho 20k uống cf.
Rữa chân xong thì mình vào phòng xông hơi . Ngồi dc khoản 5p thì bé KTV vào , mình xông thêm 2,3p nữa nóng quá chịu ko nỗi nên ra ngoài. Vừa bước ra( do mình bị cận nên kính nó mờ hết ko nhìn rõ mặt bé) thì bé kêu mình qua xong khô luôn cho đủ bài. Mình cũng đồng ý vào phòng xông khô ngồi khoản 5p thì cũng xong. Bước ra thì bé lau khô người cho mình xong r kêu mình vào tắm. Lúc này mới nhìn kỹ mặt bé thì phải nói là xinh, dán người nhỏ nhắn, giọng miền trung nói nghe dể thương cực.
Trong lúc " mẹ tắm con" thì bé cũng tám chuyện với mình ( chắc do dưới quầy kêu mình là người mới nên tám cho mình đở ngại hay zì ak). Nói đủ thứ trên trời dưới đất nhưng do cái chất giọng nghe như hát vậy nên mình rất thích. Tắm táp xong thì bé lau thằng anh với thằng "em" cho thiệt sạch rồi diều mình lên giường.
Về phần khỏe do mình nói mình vừa đi làm về với hôm qua vừa phụ tiệc xong nên ê ẩm cả người nên bé làm rất có lực,mạnh vừa đủ. Bác nào khoái massage khỏe thì nên đi bé . Có đá nóng đầy đủ các thứ , vừa ngồi trên lưng mình vừa lăn đá vừa tám chuyện. Lăn xong thì bé kêu nằm ngữa lại để đi thái. Cởi tấm vãi ra thì em đánh giá vòng 1 cam việt thì liền nghĩ trg đầu chắc đi thái ko đã.NHƯNG cái lưỡi điêu luyện đã lấy gần hết điểm của vòng 1, lưỡi đi đến đâu là e nhột đến khoái không tả dc .Đi lưng xong thì mình lật lại để tiếp tục chuyến đi thái, cái lưỡi phải nói là 100/100 chứ ko biết khen thế nào :D . Phần mệt thì bé làm cũng hết sức tốt nói chung là ngày hôm nay chuột bạch là ko cái gì để phàn nàn cả.(BJ 80,HJ 20). Hết chịu nỗi em cũng out ra trong sung cmn sướng. Xong thì nằm lại ôm ấp lại tám chuyện như ban đầu :) . Nhìn đồng hồ thấy 16h rồi nên thôi đứng dậy chuẩn bị ra về :D
-Đánh giá chung về cơ sở:
+csvc : 8/10
+thái độ locker: 9/10
-KTV:
+ thái độ phục vụ dth 10/10
+face: xinh, có nét 8/10
+V1: cam việt 6/10
+V2: có tý lipit nhờ đó mà ôm sướng 7/10
+V3: căng tròn 8/10
+V4: có dùng tay khám phá thôi chứ ko cho 69 ( hơi buồn) 5/10

Tic: đại ca Lục lo
Tip: 45x