Điệp vụ 12/2 - Pé 31 dễ thương thân thiện

Lượt xem: 1,244

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

subachdo919

Binh Nhì
Bé Tập Massage
11/12/15
Chủ đề
1
29
3
33
0 ₿
Trưa nắng cực à nhầm nóng nực bèn lẻn bẻn lên mạng tìm chỗ xả nóng, xin ngay code điệp vụ từ bác LAK, những tưởng lại xui như những lần trước do mình xin trễ quá, thì nay may dc bác share cho code bé 31. Bay thẳng qua P.A luôn dù chưa ăn trưa. Qua tới nơi thì dc báo e 31 chưa zô ca, đợi khoảng 2 tiếng nữa mới tới. Trong lòng cũng hơi hụt hẫn xíu mà dc cái looker xin số báo nếu e 31 zô thì alo mình liền, thôi cũng kệ zìa nghỉ xíu đợi xem sao z. Đúng 4h thì ting ting dt reo báo e 31 đã xuất hiện. Bay thẳng qua đó ca kịp thay quần, (quần đùi) đến nơi làm thủ tục check code lấy phòng xong cũng lên chuẩn bị. Mình ko xông hơi do nóng thiệt, xông nữa chắc khô héo luôn. Ngồi thay quần đợi xíu thì e bước vô. Đánh giá sơ: face xinh có nét, mặc đồ giống kimono của Nhật, dễ thương sexy,

Xong e bắt đầu tắm cho mình, cũng trò chuyện tán dóc vui vẻ cả 2, tắm xong lau khô e bắt đầu massage khỏe. Đủ bài, đủ lực, đá nóng, đắp mặt nạ, đấm lưng,...(8đ) do mình chủ yếu cũng không quan trọng vụ mát khỏe lắm.
Qua đến mát mệt: e đi thái ok, hôn khắp người, âm thanh sống động, đi ngực tê khắp người, cuối cùng BJ kèm ít HJ, mình cũng out trong sung sướng
Đánh giá sơ bộ thì
Face thì dễ thương 8đ
Vòng 1: vừa đủ đi thái, ti nhỏ 7đ
Vòng 2: mình dây cây cảnh 7đ
Vòng 3: căng mịn, vỗ nge tiếng 8đ
Vòng 4: gọn gàng, hơi bót 8đ

Tic: Free, Tip: 5xx, Loker: 20

Cảm ơn bác LAK và hẹn ngày gặp lại bé 31

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.