điệp vụ 12

Lượt xem: 975

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Hiro1510

Binh Nhất
Bé Thích Massage
14/7/18
Chủ đề
6
84
30
0 ₿
đã lâu ko đi massa thư giãn cũng đang nhức mỏi gân cốt nên thử vận may xin mod @Lục A Ka vé thông hành và may mắn được Lục Ka chiếu cố cho vé thông hành . Sau khi nhận dc code thì lập tức phi tới P.A Relax dc các anh phục vụ tiếp đón nhiệt tình cũng làm đầy đủ thủ tục xong xuôi ngồi đợi chút thì được lên phòng .
Sau khi lên phòng tranh thủ bé chưa vào thì vào xông hơi , được 1 lúc thì bé vào và mình cũng bước qua chào hỏi xã giao vài câu , bé chuẩn bị nước và lau khô cho mình xong thì dẫn vào bồn bắt đầu màn mẹ tắm con , bé tắm rất kỹ nên thầm nghỉ chắc lát có trò vui :D

đánh giá
Face ko đánh giá vì mọi người mọi gu
V1 7Đ ( ko phải thế mạnh của bé )
V2 7Đ gọn gàng
V3 6,5D
V4 dc khám phá nhưng có chút phòng thủ nên ko check dc nhiều
Vì bé thuộc loại mình dây nhỏ con nên các thông số ko được cao và cũng là đánh giá khách quan của mình về bé :)

Massa khỏe : lực đấm của bé rất mạnh và làm đủ bài vì mình cũng đang nhức mỏi nên cảm thấy rất sảng khoái

Massa mệt : vì V1 ko phải điểm mạnh của bé nên phần đi thái ko có quá nhiều cảm xúc nhưng bù lại bé dùng lưỡi rất điêu luyện và dc bé Bj ngược rất phê , sau đó mình cũng nóng máy nên xoay người lại xin dc bú bình bé , bé kết hợp Hj và Bj rất tốt , điều gì đến cũng phải đến , kết thúc cảm giác rất là sảng khoái

Sau khi xong xuôi thì nằm nghỉ chút tâm sự loài chim biển thì được bé tắm rửa lại sạch sẽ , bé giao tiếp rất tốt và nói chuyện rất là vui vẻ thẳng thắn :D

• Like
Điểm cảm xúc: KamaSu

Chymtodan

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
16/4/19
Chủ đề
0
7
2
0 ₿
Vòng 2 thiệt thòi chút nhưng bù lại lưỡi điêu luyện là tuyệt rồi