Điệp vụ 13/3 - pé 11.......oan gia ngõ hẹp

Lượt xem: 1,582

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Yamaham

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
13/12/18
Chủ đề
40
702
188
43
0 ₿
Martha
Hôm qua rãnh rỗi nên vào xin bác @Luc A Ka 1 điệp vụ, may mắn được bác Lục chiếu cố nhiệm vụ khu quận 10, hồ sơ PA Relax, code số 10. Xin nghĩ làm buổi trưa và bắt đầu ngay nhiệm vụ được giao, đến nơi làm các thủ tục thì pé 10 hôm nay đi làm trễ, nên mình nói với các bạn tiếp tân có thể đổi qua số khác được hay không, bạn tiếp tân dt cho sếp hỏi ý kiến, sau vài phút thì được h động chấp nhận, vì thông thường các điệp vụ đi kèm vụ đi kèm số nv phục vụ cố định, không được thay đổi; đây là điểm + mình đánh giá cơ sở PA Relax rất linh động trong việc phục vụ khách hàng, và bác Lục cũng thông cảm trường hợp này nhé.

Mình lên lầu 2 nhận phòng, bắt đầu xông hơi gần 10 phút, thì xong, bước ra ngoài thì 1 pé đã ngồi đợi sẵn, trời ơi, tưởng ai xa lạ, thì ra là em, pé số 11, đã từng làm cho mình lần trước, đúng là trái đất tròn.

Khi đã quen biết nhau rồi thì anh em rất thoải mái, “cởi mở”, em kêu mình ngồi nghỉ để em lau khô rồi đi tắm, trong lúc lau khô thì em lột hết khăn tắm của mình ra, chộp ngay thằng nhóc Bj, làm mém chút out rồi nếu mình không kịp nắm tay em ngừng lại, “em tắm cho anh trước đi, rồi lên giường muốn làm gì thì làm”, em nghe vậy thì bắt đầu tắm cho mình, sau đó thì cùng nhau lên giường bắt đầu “điệp vụ”

Hôm nay sung quá nên không mat xa khỏe, ôm em vào lòng, rồi bú bình, móc lốp em, làm cho em cũng sung theo mình, em thả kiến khắp người, mình nằm sấp nên pé Bj trong tư thế ngược, phê lắm các bác ah. Em liếm 2 bi làm mình rất phê và sướng, nên đành out luôn trong tư thế chổng mông, hic hic.

Nhưng em không chịu, vì lúc mình bú bình không biết sao mà em phê và nứng, nên nói anh nằm nghỉ chút, em làm cho anh thêm 1 shot nữa, kkk. Em thích thì mình chiều thôi, và 2 anh em nằm trên giường ôm nhau tâm sự loài chim biển, trong lúc nói chuyện thì bàn tay mình khám phá con chim nhỏ của em, ướt nhẹp hết rồi, em nói muốn anh bú bình em, vì em đang phê, lại mêt nữa rồi, thế là ôm 2 bình sữa của em mà bú, được 5 phút em quay đầu và Bj thằng nhỏ thêm lần nữa, sau 10 phút thì mình out lần 2 trong sung sướng tột đỉnh.

Hôm qua thật sự là 1 ngày mãn nguyện và sung sướng không tưởng, cám ơn Mod @Luc A Ka, sếp cơ sở PA Relax đã tài trợ và linh động giải quyết

V1: cam sành Việt 9, ty hồng, nhỏ
V2: có chút lipid 7
V3: to, săn 7,5
V4: nước tràn bờ đê

Tic, tip, …. đã thực hiện theo cuộc chơi, như mọi người.

Cám ơn các bạn đã xem bài viết, chúc các bạn sẽ sung sướng như mình.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.