điệp vụ 15( cái giá của sự ngọt ngào)

Lượt xem: 1,147

Phúc kira

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
5/3/19
Chủ đề
9
99
59
0 ₿
xin chào các đồng dzâm :D
Sau 3 ngày phụ ông anh sự kiện bục mặt ở Biên Hòa (bác nào ở Biên Hòa thì chắc biết hội chợ ẩm thực coca-cola). Thì sáng hôm nay thức dậy khá sớm và liều mình xin điệp vụ của bác Lục thì 1 lúc sau bác rep ngay và trao điệp vụ cho mình :D ( hình như ý trời muốn mình dc giải khoay sau 3 ngày cày cuốc sml ). Thế là cơm nước xong xui thì phi con chiến mã lên thẳng hóc môn-q12. gần 2h chiều bắt đầu thì đi dc 1 đoạn đến cầu vượt Linh Xuân thì quên cmn đường thế là lạc đã vậy còn mưa sml phải trú mưa làm trể nhiệm vụ :) . Đợi 1 hồi sốt ruột quá dầm mưa phi luôn. Đến nơi cũng 3h rưỡi người ướt như chuột. show code các thứ thì cậu locker dẫn lên phòng. Vào phòng thì cậu hỏi "a có yêu cầu bé nào ko". Do đi lần đầu và muốn khám phá nên kêu random và gữi cậu 20k cf. Lần đầu tiên đến thì đánh giá cơ sở đẹp sạch sẽ, thái độ phục vụ tốt có điều giường hơi bé nằm 2 người hơi chật với không có phòng xông khô.
Vào phòng xông hơi cho ấm người thì mình thấy phòng nó nóng nhanh hơn các phòng xông hơi chổ khác nên khoảng 2p mình chạy :D ra làm điều thuốc uống hốm nước thì bé vào. Cái giọng the thé dth làm ngây ngất lòng người. Tiếp tục thì đến màng "mẹ tắm con" không có zì nỗi bật có điều ko biết mình cao hay là do bé nhỏ con mà lúc lau đầu cho mình cứ với với nhìn dth ko cầm dc lòng phải cuối hết người xuống cho bé lau :D.
Phần khỏe: bé làm đủ lực,đủ bài đá nòng các thứ và luôn miệng hỏi mình "có đau ko a, còn nhức chổ nào nữa ko a" vừa đấm vừa tám chuyện trên trời dưới đất thì biết bé quê Cà Mau :)
Phần thái : mình nghĩ không phải chuyên môn của bé vì vòng 1 cam việt khá nhỏ nhưng được cái đường lưỡi tuyệt cmn vời đi đến đâu mình rùng mình đến đó :D
Phần mệt : bé làm nhẹ nhàng và từ tốn như thân hình của bé vậy và cũng giống như lúc mas khỏe bé cứ hỏi " đau ko a, ok ko a". Tí hồi mình thấy bé kiểu hơi mệt thì kêu lên năm luôn 1 phần là để ôm với 1 phần là để bé nằm nghĩ thì bé nói hôm qua bị sốt nay hơi mệt nên mình kêu bé nằm luôn khỏi xuống đứng nữa. Tí hồi thì mình nỗi hứng ăn sò nên kêu bé quay lên thì bé kêu "tí phải bo thêm cho em nha" và đây chính là cái giá của sự ngọt ngào :) sau 1 hồi sờ mó khám phá đủ kiểu thì mình cũng out .
Xong thì bé nói mình nằm nghĩ đi ngồi dậy liền mệt để bé ra lấy cây lau nhà vô lau lại cái sàn, lau sàn xong thì bé rữa lại người. Lúc xuống thì cậu locker cũng ân cần lại hỏi bé làm có ok ko rồi giới thiệu cho mình vé sexy để lần sau trải nghiệm.
-Đánh giá csvc:
+ Sạch sẽ đẹp đẻ bị cái đường hơi khó tìm :D
+ Thái độ phục vụ của locker tốt 8/10
-Đánh giá KTV:
+ Khoản 1m5
+ Face : 7/10 có nét
+ Vòng 1 : cam việt 5/10
+ Vòng 2 : có tí lipit ôm đã 7/10
+ Vòng 3 : cũng bth 6/10
+ Vòng 4 : đúng quê Cà Mau có khác nước nôi lên láng. 9/10
Cảm ơn các bác đã xem bài :D

• Like
Điểm cảm xúc: Tú Đất and -- COVET --

Phúc kira

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
5/3/19
Chủ đề
9
99
59
0 ₿
Tic : Đại ca Lục lo
Tip : 6xx
Bên trên mình thiếu nên thêm dưới này ạ :)