[Điệp vụ 16/04] phố nhỏ góc nhỏ còn anh và em ở đó - Nữ Phù thủy Dubai Bình Tân

Lượt xem: 1,923

peterpan1987

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
9/2/19
Chủ đề
9
70
97
0 ₿
Chiều...đọc thông báo bác Lục mà ngẫm xa xăm ....
Chiều...cãi nhau với sếp...xin nghỉ về sớm...lại ngẫm xa xăm về con đường làm việc của mình....
Thôi, ngẫm nghĩ xa xăm chi cho nó mệt, nghĩ gần gần đi cho nó nhẹ cái đầu,thằng em hôm nay lên hứng phải tìm dường giải quyết thôi. Ngẫm,lâu rồi không ghé sa mạc Dubai, phần lớn vì bận việc, phần vì tự nhiên mất duyên, nhớ hôm thứ 6 12/04 đi gần tới nơi lại bị gọi về công ty....thế là hôm nay cũng nhắn bác Lục xin một điệp vụ ở Dubai...và cũng may mắn bác phản hồi ngay. Nhiệm vụ đầu tiên của em từ khi cơ sở chính thức ra mắt tứ đại mỹ nhân - thăm hỏi nữ phù thủy 52
Nhận được code, gọi điện ngay tới cơ sở, hẹn 19h sẽ đến với bé và ONSEN set up. Peter có thói quen hay gọi trước phần cũng chủ động cho mình, phần cũng chủ động cơ sở trong sắp xếp. May quá, thời điểm đẹp,book em ngay và luôn.
Cũng con đường ấy, cũng phố nhỏ ấy, cũng góc nhỏ ấy mà nay sao khác quá. Thường em đi ban ngày, hôm nay lần đầu đến Dubai buổi tối, thế là bao nhiêu ánh đèn nổi bật làm lóa cả mắt.... lọ mọ một hồi cũng đến Dubai lúc 18h50 .. đưa code, lên phòng tầm 19h... VIP9.Nhớ hôm trước thủy chiến với em ở phòng ké bên, VIP 10 :) :) :) kiểu này hôm nay phê pha nữa đây :)
Em xin phép trong bài report này không đánh giá cơ sở vì Dubai đã quá ổn trong thời gian qua rồi.
Cũng xin phép không đánh giá màn mát khỏe lẫn xông hơi trong bài này do bé đã quá ổn trong phần này.
Chỉ xin phép điểm qua cảm giác của em trong buổi tối hôm nay thôi
Em đến với Dubai hôm nay với tâm tư nặng trĩu, nặng là phải rồi, lớ quớ thằng SẾp nó đuổi thì lấy đâu ra chi phí để tiếp tục theo anh em Robobua, Alibaba..nữa đây :) thế mà, em nó bước vào phòng, chỉ một câu chào anh, một điệu cười giòn tan thế mà mình tiêu tán cả. tự nhiên tinh thần nó phơi phới lên ngay, đúng là nữ phủ thủy của lòng anh. Em nó nựng yêu thằng em, nắm thằng em dìu vào buồng tắm, thế là thằng anh cũng răm rắp nghe theo => đời trai đúng khổ các bác ạ, toàn lòi đuôi trước ra để người ta nắm không hà :)))))
Hôm nay em ý đón tiếp mình nhiệt tình ghê, có thêm skill mới FJ - ngoài HJ, BJ giờ em ấy mới trổ thêm chiêu FJ, anh em nào tò mò thì nhớ tìm phù thủy hỏi kĩ FJ là gì nhé. Em sẽ không nói hôm nay để anh em từ từ đoán :)
Quần thảo trong làn nước đã đời, em nó hết lích ti thằng anh thì lại cọ cọ thằng em bằng combo liên hoàn BJ HJ FJ làm em chịu hổng có nổi, thằng nhỏ ọc sữa lần thứ nhất.
Rồi, lại nhẹ nhàng như lúc ban đầu, em nó đắt mình lên giường mần thịt.Sau màn mát khỏe phê pha, em nó tiêp tục tung ra skill đá lưỡi, lích ti, thủy nhiệt, trườn thái với sữa tươi, => tiếp phê không thể tả các bác ợ, lien tuc liên tục làm thằng em lại nhoi nhoi lên hóng :)
Rồi em nó lật mình lại, tiêp tục skill thái sơn áp đỉnh, đá lưỡi lích ti, lại skill nóng lạnh, lại sữa tươi thơm lừng, lại bánh mì kẹp xúc xích, và lại BJ 99% đến gần out em nó mới HJ. Oi mẹ ôi chết con thật rồi, thằng em sau 7 phút chịu không nổi với sữa của em, nó lại ọc sữa lần thứ 2 trong thỏa mãn.
Buổi tối nay, quả thực quá sưc thỏa mãn..nơi mà,phố nhỏ góc nhỏ, anh và em ở đó
Trước khi rời đi, đã để lại mật khẩu tìm em....và anh sẽ lại tìm em....
Đánh giá chung
CSVC: Không đánh giá vì quá ổn
Nữ phù thủy 052
V1,V2,V3: 9/9/9
V4: nay em không check
Thiệt hại
Tic: Bac lục + chênh lệch onsen
TIP: 1xxx
locker, giữ xe: li cà phê
Lời cuối, cảm ơn anh em đã đọc bài rì pọt lủng củng hôm nay của em....vừa viết report vừa nghe nhạc trịnh ợ
Cảm ơn Lục Huynh vẫn tiếp tục tin tưởng giao nhiệm vụ

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
142
1,138
2,258
1,324 ₿
chúc mừng bạn có chuyến điệp vụ thành công và bản báo cáo rất chi tiết , hấp dẫn

Dao Nhỏ

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
29/1/19
Chủ đề
17
257
306
0 ₿
Chúc mừng bác gặp phù thuỷ mà toàn mạng trở về :p

Kinat

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
16/3/18
Chủ đề
9
309
86
0 ₿
18 thi e nếm mật ngọt rồi còn 52 chưa co dịp mà nge mấy bác khen đáo để chắc e phải sắp sếp chứ bik sao

Kinat

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
16/3/18
Chủ đề
9
309
86
0 ₿
Được phù thuỷ hành thì hơi bị ngon đó bác