Điệp vụ 18

Lượt xem: 1,189

Aizen B

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
2/1/19
Chủ đề
2
2
3
32
Tp.HCM
0 ₿
Khi nhận được mật lệnh từ @Lục A Ka thì mình đã phi ngay đến doanh trại Minh Long để diện kiến e 18. Sau khi gửi xe và vào lễ tân trình code thì được dẫn lên phòng . Về CSVC : 8/10 . Phòng ốc rộng rãi, mùi thơm dễ chịu, ánh sáng vừa đủ Sau khi ngồi đợi khoảng 10p thì e vào . Thì ôi thôi đúng gu mình thích Face :7/10 V1:8/10 V2:7/10, ôm rất đã nhen mấy bác V3:7/10, căng đét doggy là tuyệt vời :))) V4: như đập thủy điện Mát khỏe : em đi đủ bài và phải nói em làm rất kĩ nha ( vì em nói đã từng làm bên spa ) phần này mình cho 8/10 Mát mệt : khi mình nằm sấp e dùng cặp bưởi đi 1 cách chậm rãi kết hợp cùng đường lưỡi 1 cách chậm rãi tê tái con gà mái Sau đó em lật mình lại và như người tình vậy á. Click ti rất chuyên nghiệp nha mọi người, sau đó e trao cho mình nụ hôn rồi qua tai, cổ e đi đường lưỡi rất chuyên nghiệp. Sau đó e di chuyển dần xún vòng cấm, e vờn thằng e 1 hồi rồi tấn công trực diện, cùng lúc đó e đưa mình đi khám phám hang động, kêt hợp cùng âm thanh JAV. Sau 1 hồi chống chịu thì mình đã bị e khuất phục, out trong sung sướng
Tic : @Lục A Ka
Tip :mặt bằng chung
Là 1 số đáng thử ở Minh Long nha mọi người

• Like
Điểm cảm xúc: Alibaba đi lạc and KamaSu