Điệp vụ 20 cùng cô bé miền tây (gói sexy)

Lượt xem: 5,816

Phúc kira

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
5/3/19
Chủ đề
9
99
59
0 ₿
hello các đồng môn :) lời nói đầu xin đc cảm ơn bác Lục và bqt đã tài trợ :D

Sau gần nữa tháng ngồi đọc bài với cmt của ae mòn mõi thì cuối cùng ngày boss trả lương cũng đã đến thì liều mình inbox đại ca Lục thì cũng đc phản hồi ngay. Sắp xếp xog công việc thì tầm 2h chiều phi chiến mã lên thẵng Gò Vấp. Không biết nay sao mà mấy lần trc đi điệp vụ là auto lạc cmn đường nhưng lần này đi 1 lèo đến thẳng Ánh Dương luôn. Đến nơi tầm 3h quẹo vào thì anh locker chạy ra tiếp đón ngay( ảnh nhìn hơi hiền nên dễ gây thiện cảm).Đánh giá csvc thì sạch sẽ, chổ để xe rộng rãi kín đáo. Cả tiếng đồng hồ đi nắng nên hơi vã ngồi nghĩ 5 hay 10p zì thì mình mới show code cho a lễ tân thì đc giới thiệu gói sexy zì zì bù thêm 200k nên mình quyết triển luôn :D

Sau khi show code các kiểu thì ko đợi thêm zì nữa a locker dẫn thẳng lên phòng vip3 và kèm thêm câu có yêu cầu bé nào ko , do mình đi lần đầu nên kêu random luôn tuỳ hên xui :D và kèm cho a 1 ít uống cf. Phòng ốc thì rộng rãi, sạch sẽ, giường thì dư sức nằm 2 người. Tiếc cái là không có toilet với phòng xông khô. Nhìn ngắm phòng 1 lúc thì mình cũng vào xông hơi cho khoẻ người. Được 10p thì bé vào.

Đánh giá cái nhìn đầu tiên thì bé nhỏ người 3m bẻ đôi, face xinh xắn dễ thương nổi bật vòng 1 tuy ko phải bưởi 5 roi nhưng cũng làm cam mỹ căn tròn( mình ko phải người thích bưởi nên cam mỹ là chuẩn gu của mình :) ). Sau màng chào hỏi làm quen thì bé mời mình vào tắm . Do là vé sexy nên bé cởi hết xiêm y và vào tắm cho mình. Lúc tắm mình cũng cua tay cua chân thử xem bé phản ứng thế nào thì bé nói mình cứ thoải mái . Đi sexy lần đầu mà vậy cũng đc ok r mình không đòi hỏi gì thêm.

Mẹ tắm con xong thì bé lau người cho mình và diều mình lên giường để bắt đầu màn khoẻ. Tuy bé nhỏ người nhưng đấm lưng,bóp tay chân rất có lực , bác nào khoái phần mass khoẻ thì đi bé này nhé còn bác nào yếu yếu người thì kêu bé nhẹ tay không là đấm “gãy” lưng đấy :D. Đấm đá mình đc khoản 20p thì bé bắt đầu bôi sữa dưỡng thể và bắt đầu dắt mình đi du lịch thái. Do là hàng thật , cam mỹ nên đi đến đâu có cảm giác đến đó kèm theo tiếng rên kiểu “jav” cùng với skill kiến bò khiến mình nhột hết cả người :D

Đi thái xong thì đến phần thư giản, bé bj/hj 70/30 với lick ty các kiểu sướng rung người. Lúc đó thì tay mình cũng mò xuống v4 của bé thì đã như sông quê rồi , tay mình đi đến đâu bé rên đến đó ( cái này mình nghĩ rên thật chứ không phải fake để tạo kích thích). Cuối cùng ko cầm cự được nữa thì mình cũng out trong sung cmn sướng. Bé tắm lại cho mình và 2 ae ngồi tâm sự chuyện trời đất cho hết giờ. Lúc chuẩn bị ra khỏi phòng thì mình cũng hỏi bé xem sbd bao nhiêu để lần sau gặp lại thì bé bảo số 20.

Đánh giá :
+Csvc : 8/10
+Locker với lễ tân thì thân thiện, nhiệt tình: 9/10
+Ktv: sbd 20
-face:8/10
-v1: hàng thật,cam mỹ 8/10
-v2: thon gọn 8/10
-v3: căn tròn 8/10
-v4: sông quê 9/10

Tic : Đại ca Lục tài trợ + 200k
Tip: 6xx
Cảm ơn các đồng môn đã xem qua :)

• Like
Điểm cảm xúc: ronaldinho11 and KamaSu

Timgirlgiaisau

Binh Nhì
Bé Tập Massage
17/4/19
Chủ đề
2
47
9
30
0 ₿
Gói sexy mới ak bác, mình xem trong bài giới thiệu về Ánh Dương ko thấy gói này ?

Trymbe

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
26/10/18
Chủ đề
5
208
64
33
0 ₿
gói này là sao bác , xin thông tin với

Lão Tôn

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
16/8/18
Chủ đề
12
304
51
63
0 ₿
có khi nào em rên rên mà mình out không trời. ghe bác lại bảo rên thật nữa thì chắc hứng lắm đây

Trymbe

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
26/10/18
Chủ đề
5
208
64
33
0 ₿
không rên mới lạ, cái v4 nó cạ cạ em nó sướng chứ bác

6sauchin9

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
5/12/17
Chủ đề
18
411
134
33
0 ₿
chắc tui kết gói sexy này mất, kiếm bé nào mà có cạo nữa nhìn bớt rừng rậm tý.