[Điệp vụ 21/03] Buổi chiều đẫm nước khó quên với 052

Lượt xem: 3,064

peterpan1987

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
9/2/19
Chủ đề
9
70
97
0 ₿
Chào các anh em, em đã trở lại rồi đây. Nhân buổi làm việc gần cuối tuần mệt mỏi sau bao tiếng hò cua sếp lẫn khách gây ra bao cảnh nhức đầu mệt mỏi. Tranh thủ thấy 12h bác Lục tuyển điệp vụ, thế là nhắn cái cầu may. Bác Lục Inbox lại ngay, thế là thằng em mừng húm, gập máy tính, đóng cửa văn phòng lao ngay vào sa mạc nắng nóng Dubai :) lúc ấy nhớ không nhầm là 14h02 :) Trên đường đi, gọi điện chốt ngay bé 52, may sao em nó rảnh. Mừng quá.
Đến nơi, lại gặp bác gửi xe thân quen và em lễ tân quen thuộc. Trình code, ngỏ ý muốn up lên vé Tắm vì nóng quá. Em nó đồng ý luôn :) ò ò ò, vầy là chốt luôn nay onsen với nữ phù thủy 052 đang nổi tiếng gần đây, nghe là rạo rực rồi :) hị hị hị
Nằm chờ 5 phút, em lễ tân dẫn lên phòng xông hơi. Nay được vao VIP 10. cơ sở vật chất vẫn thế, sạch sẽ, rộng rãi với phòng xông hơi ướt và xông hơi khô.
ngồi nghỉ chut xíu, vào xông hơi. Chà, hình như cái phòng xông ướt nó bị sao á, khí nóng phung ầm ầm làm em ngồi xông muốn bỏng cả da, nhờ cơ sở kiểm tra lại cái này chút nhé. Em ngồi xông được 5 phút là rát cả người nên thôi, qua xông khô chờ bé vào.
Bé vào, lộng lẫy trong bộ đồ bó màu xanh cơ sở. Nhìn trong ra đã mắt quá, thế là không xông nữa, ra chào hỏi em, em nó cũng cười đáp lại. Chậc, em xinh quá xinh, nhìn qua bộ độ bó thì vòng nào ra vòng đây, ngẫm lát lại phê nữa :)
anh em ngồi tâm sự chim núi chút xíu thì nước đầy, em nó đứng lên thoát y. Bộ đồ bó rớt khỏi người em thì mình vòng ra sau em, nói nhỏ, phần còn lại để anh giúp cho. Em nó cuòi hí hí kêu ngại quá anh ơi. Ngại gì mà ngại em, miệng nói tay tách bra của em ra, rồi lòng tay tách luon quần lọt khe. Nhìn lại em một lần nữa sao mà yêu đến thế nhỉ :))))) hèn chi bao nhiêu anh chết mệt với em mà phong em làm nữ phù thủy :) Em nó cười và dẫn mình vào buồng tắm
Đúng là tiên dung tắm cho chử đồng tử, kĩ từ đầu đến cuối, cặp vú em đi từ tren xuống, đi từ miệng thằng anh đến miệng thằng em. Rồi em lại đổi thế, kêu mình ngồi lên, và cặp tuyết lê lại chạy rần rần khắp mình. cai miệng cái lưỡi lợi hại của em lại tiêp theo cặp vú làm em lên mây tiếp, out ngay shot 1, xém nữa vào miệng em nó :)
Em lau cho mình, dẫn ra giường mần thịt tập 2. Về kĩ năng mat xa khỏe thì không bàn nhé anh em, đủ bài đủ lực
Sau phần mát khỏe, cả anh lẫn em đều phục hồi, em nó ghé tai nói nhỏ sướng tập 2 nhé anh. Nghe mà rùng cả mình :) mà rùng mình cũng đúng, kiến bò khắp người mà :) em lại tiếp theo dùng kĩ năng kiến bò, rồi đi thái. Ngực em không to nhưng nhọn, đi đến đâu cảm giác đến đo. và cuối cùng, cái lưỡi điêu luyện của em nó đi lên rồi đi xuống, đi xuống rồi lại đi lên, đi tư đằng sau ra đằng trước, đi từ miêng thằng anh đến mép thằng em, và cộng thêm với làn nước ấm nóng trong skill băng hỏa làm minh muốn tả tơi, ca người tê rần rần, thằng anh phê thằng em cằng phê hơn, out tập 2 trong tâm phục khẩu phục :) Nhìn lại trận địa, ướt chèm nhẹp đủ thứ
Nhìn lại đồng hồ, 1h50 phút đã qua. Ôi thời gian quá sức nhanh, kiểu này lại sắp phải xa em nữa rồi :(
Em nó cũng cười, dân mình tắm lại, rồi 2 anh em chia tay trong lưu luyến. Nhớ mãi kĩ năng của em và giờ em mới bổ sung, giọng nói của em nó có kẹo đó các bác ợ, ngọt lim :)
quả đung là môt buổi chiều đẫm nước khó quên :)))
Đánh giá chung:
CSVC: 8 đ, cơ sở coi lại giúp em cái tình hình xông ướt nhé, nóng quá nóng
Em 052
V1: 9đ
V2: 9đ
V3: 9đ
V4: không check hôm nay
Service: 9đ
Tic: bác Lục + 270k
TIp: Như mọi lần onsen
Cuối cùng, cảm ơn bác Lục đã tạo điều kiện cho em cũng như anh em trong diễn đàn tham qua nhiều nơi.
Chúc anh em tràn đầy năng lượng để check nhiệt tình
Trân trọng