Điệp Vụ 21/2 . 16 kế hiếp dâm

Lượt xem: 3,521

devilhellboy11

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
2/8/16
Chủ đề
6
248
187
SG
0 ₿
Vâng chào các bác, vâng lại là em thật sự đi dubai bình tân được 1 lần và cơ sở và nhân viên quá chất là ok .
Hôm nay đành phải nhắn cho sếp @Lục A Ka phải ghé thêm lần nữa để được đi nước ngoài tiếp, may mắn đã mỉm cười khi lục đã inb mình hehee. Vừa Nhận code xong tầm tầm 25p ( tầm 13h30) là có mặt bên bển .
Cũng vào gởi xe nhưng giờ hoàng đạo quán khá vắng ( đây cũng có thể là giờ KTV làm cho mình hết sức nhất)
Vào quầy thì check code với quản lý ( à khỏe không ? dạo này sao rồi , plalpla ) , nay lại bóc con số 68 huyền thoại thì được biết hôm nay bé nghĩ, và tự nhiên trong đầu nhớ còn số hot là 16 hên bé rảnh và làm luôn cho mình.
Nay được lên tận lầu 4, phòng khá thoáng và có 2 phòng xông hơi , và đập vào mắt mình là cái giường rất rất là to quá sướng.
Nay thử không xông hơi đợi tầm 2h59s thì em vào. Dáng người khá đẹp, ngực tấn công mà mông thì phòng thủ ( đợt này vào thì có dặn em chạy xuống lấy cái đá nóng đi để tí chạy xuống mệt )
Qua phần chào hỏi
Vào tắm táp rất kĩ và leo lên cái giường bự nhất dubai đê nằm hưởng ( đợt này bị bắt mặt quần , k được thả rong nữa kkk )
Về phần massa khỏe : rất tuyệt từ bẻ khớp , chân tây. ( rất đủ bài cứ sợ hết không ) mình đã đi MX nhiều cơ sở nhưng thật chất thì làm không đủ bài hay cắt đoạn. vẫn có màn bị đè súng nha mấy bạn , giống i như những bộ Phim huyền thoại JAV
Về Phần massa mệt : thật tế là giờ em mới có cảm giác về MX thái, những cặp đào tiên được áp sát vào mình , và vẫn như thế đá bi, kiến bò, và lâu lâu lại được hôn nhẹ ở trán nói chung phê lắm lắm đó nha . sau khi 4p30s k chịu em đã bị out . ( em không biết các bác thể nào , nhưng tự nhiên em cảm thấy 16 còn hơn cả người yêu mình ) . xong xuôi 2 anh em tắm lại và ngồi nói chuyện tâm sự được 1 lát thì về.
Đánh Giá chi tiết :
Về CSVC : 10 điểm ( tại nó quá đẹp )
Nhân Viên : 8.5 điểm
Bé số 16 ( đây là đánh giá mỗi người mỗi khác nha mấy bạn )
V1: 8.5 vì cảm giác nó đã lắm .
V2: 9 phần này em cho cao vì ôm rất sướng
V3: 9 vì chỉ muốn một úp một lần và nhiều lần nữa thôi
V4: Nước nhiều (vì vẫn mê v3 hơn )
Tic : @Lục A Ka
Tip : 5xi
Pv :20k
NOTE : CÁC BÁC LƯU Ý PHẢI TRÂN TRỌNG NHỮNG THỨ TRƯỚC MẮT MÌNH , ĐỪNG XEM HỌ NHƯ MỘT MÓN HÀNG NHÉ !

Còn đây là những hình ảnh phòng có cái giường siêu bự :

nguồn @Dubai Bình Tân

devilhellboy11

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
2/8/16
Chủ đề
6
248
187
SG
0 ₿
kkk :)) mà k biết onsen là vé mời + 240 phải k ta ? ở đây box bên bình tân chưa thấy ai đi onsen hết ? tính t7 làm lớn nè bác kkk tại t7 sinh nhật :))

• Like
Điểm cảm xúc: mqt95970, ndz22933 and KamaSu

KamaSu

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
13/11/18
Chủ đề
17
1,664
2,503
CongDongMassage
0 ₿

Bác phải rủ rê thêm mấy chiến hữu mời dự SN bằng vé ... hehe.
Mong bác được như ý nhé !!!

• Like
Điểm cảm xúc: -- COVET -- and devilhellboy11