Điệp vụ 23/03 Dubai bình tân :Đê mê cùng cô du kích số hiệu 52

Lượt xem: 2,034

onggiaxuongnui

Binh Nhất
Bé Tập Massage
21/2/19
Chủ đề
3
23
18
32
0 ₿
Chào toàn thể ae trong *** , số là sau 4 lần quay tay nhưng vận may chưa mỉm cười , t7 cuối tuần rồi cơ thể mệt mỏi nhưng sinh khí trực trào vẫn chưa biết phải làm sao, thế là lại mạnh dạn inbox bác lục và cuối cùng thì cơ hội cũng đến :D . Nhận code trong tay thiết nghĩ phải thật sung mãn mới có thể tận hưởng đủ service của nàng 52 quá nổi tiếng này nên trước khi qua dằn bụng ngay một tô phở tái rồi lao xe đến DuBai để tận hưởng.
Sau khi thủ tục trình code xong ,mình mạnh dạn update lên gói onsen để có thể quậy phủ phê nhất cùng em.Tầm 5p thì được a locker đưa lên phòng , khá nhanh và hài lòng .
Về CSVC , chủ đạo là tông màu vàng nhạt cùng thiết kế sang trọng của dubai thì ae hẳn cũng đã nắm được phần nào tuy nhiên vẫn có điểm trừ đó là tay cầm phòng xông khô bằng kim loại nên cầm vào rất nóng, dễ bị phỏng nếu bác nào không để ý : 8đ
Mình xông hơi tầm 10p thì e bước vào , nhẹ nhàng và duyên dáng với nụ cười tươi trên môi cùng cái đồng điếu cực kỳ ăn tiền, em đã bước thẳng vào lòng của thằng anh, còn dáng người em lấp ló sau bộ áo khoác ngủ để lộ bộ bra màu hồng bên trong :p:p hỡi ơi cứ lấp la lấp ló thế này thì thằng em cũng đồng tình ngay với thằng anh mà phất cờ chuẩn bị khởi nghĩa . Em nhẹ nhàng chào hỏi rồi ngồi sà vào lòng và tranh thủ lau khô cho mình cũng không quên đụng chạm hỏi thăm cu em đang khẳng định chỗ đứng dưới kia. Xong xuôi em bảo mình cởi đồ vào chiến cùng em nào :))) vì mình chỉ còn mỗi chiếc quần cộc nên sau khi lo phần mình xong tranh thủ lúc em chưa kịp đề phòng liền từ sau ập tới hai tay ôm trọn bờ ngực của em làm em bất ngờ không kịp chống đỡ rồi cứ thế cùng em tiến vào bồn tắm. Em tắm khá kỹ cho cả thằng em và thằng anh , vừa tắm em vừa đùa giỡn vừa kích thích lại còn nhảy lên ôm cả vào cổ mình mà cắn yêu vào tai vào vai còn mình thì vừa bế em trong thế ông địa bưng nồi chè vừa chịu trận trước đường lưỡi của em , hỡi ơi thiếu điều thằng nhỏ muốn dựng ngược lên mà thúc cho một phát mới thôi, tiếp đó em đặt mình ngả người hẳn ra sau một bên bồn tắm còn em bắt đầu dùng sữa tắm thoa lên cơ thể bắt đầu liếm láp từ tai xuống và không quên nhắn nhủ " giờ a chỉ được nằm im chịu trận thôi nhé". Vừa dứt lời em tuột xuống phía dưới liếm khắp vùng ngực và bụng rồi bất thình lình ngoạm lấy thằng nhỏ mà bú một cách ngon lành , trong làn nước ấm em vừa bú vừa dùng đầu lưỡi rê đi rê lại trên đầu khấc của thằng em mà phê không tả được , tiếp theo đó là hàng loạt màn áp ngực vào nhau đến từ cả hai , bất thình lình em quay ngược người lại, hai tay vịn hai bên thành bồn , dùng mông của mình khuấy đảo thằng em lên xuống liên tục hệt như mấy thế cưỡi ngựa trong JAV :eek::eek: Đến đoạn này mình cũng không thể để yên được nữa liền vùng lên, tay ngực tay bím cứ thế mà miết lấy miết để , cùng em cưỡi ngựa dưới nước mà mệt vãi cả đạn.
Thấy có vẻ chưa đủ chiêu thức em liền lôi tuột mình lên giường mà quậy tiếp :cool::cool: lúc này em hiện nguyên hình là một đại dâm nữ sau khi lột nốt chiếc ren đen trên người cùng nụ cười đầy kích thích . Liên tục là những đường lưỡi chạy khắp cơ thể kết hợp với colgate lửa băng làm mình cực kỳ rạo rực , cùng với đó là màn đi thái vô cùng đặc sắc bằng cách áp cả thân người trườn lên người mình lên xuống liên tục cùng với những tiếng thở tiếng rên cực kỳ chân thực , cảm giác như cả hai cùng hòa vào nhau , cảm nhận từng phần trên cơ thể của em vậy. Lật ngửa người lại em bắt đầu những skill cuối cùng và cũng là mạnh nhất , mút cột , ngậm bi , nuốt trứng cút , xoáy nòng....Mình thì cũng không để e phải độc lập tác chiến mà liên tục ngóc dậy , bú bình ,se ti , móc cua các thứ làm em cũng rần rần , cuối cùng thấy mình sắp chịu hết nổi , em đổi sang bánh mì kẹp xúc xích và cuối cùng xúc xích của mình đã đầu hàng trước em :oops::oops: siết em trong vòng tay và out luôn trên ngực em trong sung sướng và hạnh phúc.
Kết thúc bài mass cực kỳ mệt :)))) mình nằm nghỉ một chút thì được em đưa vào tắm lại cho sạch , thấy em dùng nước súc miệng thái dương tắm lại nên cũng thử phát :rolleyes::rolleyes: ai dè đâu lại được trải nghiêm cảm giác the mát khắp người mà từ nhỏ chơi ngu bôi dầu đi tắm giờ mới có lại, chống chỉ định các ae da dễ kích ứng nhé . Xong xuôi hết thì mình nói e khỏi cần mass khỏe nữa vì chỉ còn tầm 30p , e liền lấy gối thảo dược cho mình nằm rồi hai cả hai nằm ôm nhau tâm sự cho đến lúc về .
Tới đây là kết thúc bài report lần đầu làm điệp vụ của mình rồi , cám ơn các ae đã đọc đến đây.Chúc ae thật nhiều sk để chinh chiến thành công nhé .
Đánh giá chi tiết KTV 52:
Face :dễ thương ,có duyên, trắng :8,5d
V1 : cam Việt, không to lắm ti hồng nhỏ :8d
V2 : có tí mỡ thôi ạ , không sao : 8d
V3 : trắng bum đầy đặn : 9d
V4 : Nước nôi phải gọi là lũ lụt luôn chứ không phải tràn đê nữa.
Bonus : phục vụ cực nhiều bài , chuyên nghiệp, nụ cười có đồng điếu là một điểm cộng.
Thiệt Hại : Tic : Bác @Lục A Ka tài trợ
tip :8xx vì sự hài lòng
locker : ly cafe, giữ xe :10k :D:D
Lần đầu e rp có hơi dài dòng tâm sự chút, có gì sai sót các ae thông cảm nhé.

Behai002

Binh Nhì
Bé Thích Massage
16/2/19
Chủ đề
1
56
20
0 ₿
Mừng a hài lòng vs 52

• Like
Điểm cảm xúc: onggiaxuongnui

Dân choi nữa mùa

Binh Nhì
Bé Tập Massage
29/7/18
Chủ đề
2
21
3
34
0 ₿
Gói onsen là sao bác

Doggy 96

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
14/4/18
Chủ đề
16
549
199
0 ₿
Ngon chym nha bác e thi vừa đi be 18 cũng ngon hết nấc lun mà chưa rãnh rp chia sẽ cùng a e

• Like
Điểm cảm xúc: onggiaxuongnui