Điệp Vụ 26

Lượt xem: 1,651

Kaiser

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
4/1/18
Chủ đề
5
8
9
30
0 ₿
Sau khi nhận được điệp vụ từ Mod @Rubi thì Kaiser tức tốc phi đến Dubai để thám thính tình hình :p . Tọa lạc tại số 33 đường số 7 rất dễ kiếm nha mấy bác . Sau khi gửi xe thì liền vào quầy trình code và được a locker dẫn lên phòng .
Về CSVC : sạch sẽ , rộng rãi , nhìn rất sang trọng , giường nằm rất rộng không nhỏ như 1 vài chỗ lăn cái là rớt xún đất :)) ( 8/10 điểm )
Nhân vật chính là cô nàng 26 : Dâm dâm muội muội
Đánh giá sơ bộ :
Face : 7/10 ( ko make up nhìu nhưng nhìn rất có nét )
V1 : 8/10 ( căng đét đi thái là hết sẩy )
V2 : 7/10 ( Có eo đàng hoàng ôm rất thích )
V3 :8/10 ( căng tròn, doggy là hết bài )
V4 : 8/10 ( Khít khìn khịt nhen , nước nôi như đập thủy điện )
Khi vừa gặp mình em đã tỏ ra mún ăn tươi nuốt sống mình khi cởi hết quần áo mình ra và chào hỏi thằng em mình bằng vài đường lưỡi :(( . Sau đó e đưa mình đi tắm ( em rất chu đáo nha mấy bác , tắt máy lạnh rồi mới bắt đàu tắm cho mình sau đó lau khô người thì mới mở lại , 1 điểm cộng cho em )
Matxa : Em có làm qua ở vài Spa nên đấm rất cáo bài và lực , e đi đá nóng các kiểu , và em có màn dẫm chân lên người đi tới đâu xương kêu tới đó :)) tuyệt vời lun nhen .
Thư giãn : mình thì đang nằm xấp thì chợt mọi thứ như yên lại , thì ra là nàng trút bỏ xiêm y , em đi từ dưới ồing bàn chân đi lên . E có một điểm rất hấp dẫn là " lưỡi đi trước bưởi theo sau " . Em làm rất từ từ nhen mấy bác , chậm mà chắc mà :)) em đi từ chân trái rồi sang phải rồi bó vào chân trụ giữa thì ôi thôi bánh bao kẹp thịt rồi e cứ luẩn quẩn ở khu vực 16m50 . Sau đó em bắt đầu lên dần tới ngực thì chiếc lưỡi điu luyện của e click ty thì ôi thôi tuyệt vời ông mặt trời ( sau đó e áp vườn trái cây vào mặt mình :)) trái cây đã đến thì thưởng thức thôi , cùng lúc đó thì e đi đường lưỡi vòng sau cổ rồi tới tai ~~ nổi cả da ga lun mấy bác . Sau đó em quay lại vong cấm và tiếp tục mèo vờn chuột với thằng em mình . Em làm chậm rãi , tình cảm không gấp rút nha ( thích nhất điểm này của e ) . BJ 90% HJ 10% . Sau khi chiến đấu một thời gian thì đã không chống lại được sự công kick từ e , đúng là chậm mà chắc e đã đánh gục mình 1 cách hoàn toàn . Out trong sung sướng trên ngực của em . Sau đó em lau lại và tắm cho mình thêm lần nữa . Rồi lên giường nằm tâm sự thêm gần 15p nữa thì phải chia tay e :( buồn lắm các bác ạ kiểu như phải xa người yêu vậy á :(( .
Đánh giá : 26 e là một số gần như hoàn hảo với mình ( nhẹ nhàng , tình cảm như người yêu , chậm rãi , không công nghiệp , mặt xinh , dáng chuẩn , rất biết chiều khách ) .Cho dù mấy bác cần 1 người matxa hay mat gần thì e cũng là 1 sự lựa chọn đúng đắn . Sẽ sớm quay lại kiếm em thêm lần nữa
Tic : tài trợ bởi Mod @Rubi
Tip :Mặt bằng chung
Cám ơn Mod @Rubi đã tài trợ chương trình này
Nếu sắp tới bác nào có qua Dubai thì nhớ hú tui với nhé còn phải quay lại với e thêm lần nữa vì đây lần đầu e còn hơi ngại mà đã mún chết với e . E hẹn lần sau sẽ tới bến với mình :)))))

Bentak

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
19/3/16
Chủ đề
3
174
44
0 ₿
Nghe có vẻ chủ thớt mê mệt với em nó rồi

D.Style

Tập Sự
Bé Tập Massage
14/6/17
Chủ đề
0
15
1
0 ₿
Có chiến hữu chung sở thích doggy. Công nhận ít vó em nào vừa điện vừa nước đầy đủ cả. Chẹp chẹp

D.Style

Tập Sự
Bé Tập Massage
14/6/17
Chủ đề
0
15
1
0 ₿
Có chiến hữu chung sở thích doggy. Công nhận ít vó em nào vừa điện vừa nước đầy đủ cả. Chẹp chẹp

damme

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
17/10/18
Chủ đề
5
137
20
27
0 ₿
Số lại đc hưởng nữa r. Chúc mừng thớt nhé . Nước nôi thế này chịu sao nổi nhỉ :p