Điệp vụ 29/3 - Ánh Dương - 05

Lượt xem: 1,136

thuthuc09

Binh Nhất
Bé Tập Massage
17/2/19
Chủ đề
4
40
21
36
0 ₿
Hi ae,
Đi điệp vụ hôm 29/3 mà giờ mới report được (trễ quá 3 ngày theo quy định mong admin thông cảm nhé)

Biết tối có kèo nhậu, mà lâu lâu chưa được xổ lồng, thế là đầu giờ chiều PM cho admin xin đi điệp vụ, may mắn được Admin nhắn tin trả lời ngay lúc đó.

Buổi tối, sau kèo nhậu, xách thẳng con xe cùi đến Massage Ánh Dương trên con đường thiên đường hớt tóc - gội đầu Dương Quảng Hàm (ngày xưa thôi chứ bây giờ hết dịch vụ này rồi :D )

Giữ xe tiếp đón nhiệt tình, hướng dẫn chu đáo.
Tiếp tân giới thiệu gói sexy nhưng mình chỉ đi gói Vip Thái thôi,
Số 15 dạo này hot quá hay sao mà ko đặt được, mình phải đặt qua số 05 (Vì thấy trên diễn đàn có bác report khá ok)

Lên xông hơi khoảng 5p thì thấy e lên, đánh giá sơ bộ thì e đã mãn teen (25 tuổi), cũng vì thế mà e có kinh nghiệm, khá chu đáo trong từng chi tiết nhỏ (tắm, massage,....)

Em tắm khá kỹ, nhẹ nhàng, massage khỏe có lực, có bài bản. Kết nhất ở e là lúc massage khỏe, e có làm vài động tác kích thích thằng nhỏ và khu vực xung quanh thằng nhỏ làm cho thằng nhỏ cương lên luôn (các e khác ít khi làm cái này)

Massage thái e chỉ đi phía sau lưng (1 số e đi đầy đủ phía sau từ lưng đến chân, và đi cả phía trước nữa.

Massage mệt, em BJ khúc đầu, liếm cột. khúc sau HJ, e khá tình cảm, lúc mình out e nằm trên người mình luôn.

Đánh giá:
Face: 7đ
V1: 7đ
V2: 7đ
V3: 7đ
V4: Không đụng đến do e kêu đến ngày

Service: 9đ

Cảm ơn các bác đã đọc

• Like
Điểm cảm xúc: KamaSu