Điệp vụ 3/4 _ Dâm dâm tỉ tỉ 05 Dubai

Lượt xem: 1,675

Bé chưa biết

Đại Uý
Tiểu Đệ Massage
5/5/18
Chủ đề
44
377
119
Tân Phú
0 ₿
Một buổi chiều rãnh và đã mạo dạn xin mod @Lục A Ka 1 điệp vụ ... đến chiều sau khi nhận đc thông báo ktv 05 thì mình lúc đầu hơi hoang mang do đọc vài bài thấy ko ổn lắm nhưng đó sai lầm hahahaha e nó quá ổn quá tốt quá tuyệt
Sau khi nhận code mình liền cỡi xích thố tới ngay đường số 7 Bình Tân và tận hưởng
Bỏ qua cv check code vì nhân viên hết sức nhiệt tình... chắc tại mặt mình quen quá khu này rồi
Lên phòng xông hơi đc 10p là e lên ngay. Đập vào mắt mình là thân hình nhỏ nhắn nhưng vòng nào ra vòng đó thêm cặp kính và khuôn mặt dễ thương nữa. À thêm cái giọng miền tây ngọt nữa nha ae... Nc bước đầu thấy ổn
Công cuộc tắm táp rất kĩ lưỡng và nhẹ nhàng..
Rồi vào chiến..
Mass khỏe: e làm đủ bài và nhẹ nhàng lắm nha căc bác cộng thêm tiếng nhạc nhẹ nhẹ nữa ..phê
Mass mệt: e nó rủ bỏ xim y triển tuyệt chiêu lưỡi thần công, đi hết từ đầu tới chân nhẹ nhàng sau đó là màn trườn người vờn nhau. Đc cái là e dùng tinh dầu bạc hà gì đó nghe thơm dễ chịu và ko nhớt khó chịu như dưỡng thể, mình thích cái này. Đc 20 p e nó lật mình lại và tiếp tục triển tiếp 2 tuyệt chiêu đó và e nó thì thầm vào tai mình : " anh ơi sướng quá a oi, đầu vú e nó tê tê rồi " ... Móa ơi, con bé nó dâm, nó mới chà thôi mà nhịp thở rồi rên mà mình thấy nhập tâm đã quá . Sau đó e nó kêu : " a muốn BJ đá nóng luôn ko " . Thật sự mình đi trước giờ ko thích BJ nên nói e HJ thôi. Nhưng e nó hết sức nhiệt tình, âm thanh, hình ảnh và cảm xúc sống động.. quá đã. Một hồi vườn nhau mình gạ kêu e đc 69 ko? Ai ngờ e nó tụt luôn ra và kèm câu " em thoải mái lắm anh, anh cho vào nha, cho vào mới có cảm giác " ... ( cho cái ngón tay vào đó nha mấy má ) thiệt chứ con bé nó dâm dâm... Đc 15p mình cũng out trong sung sướng
Đánh giá chung : em nó rất nhẹ nhàng, nói chuyện dễ thương, giọng cà mau ngọt và quan trọng là Dâm ... Mình đặt luôn là dâm dâm Tỉ tỉ ( do face e nó cũng hơi cứng tuổi rồi )
4 vòng thì tùy ae hưởng thụ nha chứ mình là mình cho 9. ( đồng hạn vs 52 luôn)
Tic: cảm ơn bác @Lục A Ka nha
Típ : theo thị trường
Là một số đáng đi để hưởng thụ cho ae khi mà các số hot luôn kẹt giờ nhưng thật ra e nó ko thua xa gì số hot đâu... trời viết xong mà tui còn muốn qua nữa đây haizzzzz

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Cảm ơn huynh đã có lời khen cho bé nếu huynh đi gói onsen muội tin chắc huynh sẽ thấy thú vị hơn luôn ;)

• Like
Điểm cảm xúc: Sonkute and Bé chưa biết

Công Huy

Binh Nhất
Bé Tập Massage
26/1/19
Chủ đề
3
41
37
24
0 ₿
Đọc mà ganh tị với mấy bác được nhận điệp vụ ghê :((

Supper

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
7/1/18
Chủ đề
5
205
55
0 ₿
Gặp dâm tỉ của ông rồi và mới nút nút vài cái tui thọt nhẹ nhẹ mấy hít e rên thêm mấy cái tui trợn trắng lun quê vl

SÓI ĐIÊN

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
13/4/19
Chủ đề
1
7
4
44
0 ₿
Đọc mà tụt tim...làm sao được nhận nhiệm vụ dzậy(mình là mem mới nên chưa biết)