Điệp vụ 52

Lượt xem: 1,283

buzz1020

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
11/7/15
Chủ đề
22
296
119
31
0 ₿
Đang chán thế là thấy bác Lục tuyển điệp viên thế là nhanh chân đăng kí. Đến 4h chiều thì nhận đc điệp vụ, xách xe về nhà tắm rửa r chạy lên Dubai, check code các kiểu thì báo 52 k kẹt khách thế là lên

CSVC thì mình k đánh giá
KTV : 52
Face : Dễ thương
V1 : Hơi xệ 1 tí vì hậu quả của việc làm Thái
V2 : lúc e đứng thì k thấy lipit nhưng lúc e ngồi thì có thấy
V3 : to tròn doggy thì phê lắm :D
V4 : rừng rậm amazon, điện nước đầy đủ kích thích đúng chỗ là sẽ ướt tay

Matxa khoẻ : Bài bản, có lực, đá nóng, làm rất có tâm k qua loa nhưng 1 số chỗ (+1d )

E này là kiểu người thích bắt chuyện, luôn luôn làm cho không khí trog phòng vui vẻ, rất chiều chuộng và quan tâm khách hàng

Matxa Thái: Có rất nhiều bài nói về e này r nhưng mình muốn nói thêm là e này làm Thái rất tốt. Chậm và kĩ, e đổ dầu dưỡng thể lên ng mình như tắm và sau đó trườn, cái cảm giác mà núm của e ấy đi tới đi lui sau khi đít của các bác thì cảm giác nó phê như thế nào r đấy :D cộng với cái lưỡi ma quái của e nữa ( e đi lưỡi từ mắt cá chân lên đến tai luôn đấy, k bỏ sót phần nào )

Matxa mệt : Đầy đủ các bộ môn hết ( chỉ thiếu dọn WC và CIA nữa thôi là trọn bộ combo ). Trong lúc tắm sau khi xôg hơi nếu các bác lịch sự và vui vẻ sẽ đc e ấy bonus cảm giác ngồi trog bồn tắm, e ấy sẽ HJ bác bằng xà bông miệng e ấy thì sẽ liên tục lick ti ( gọi là khởi động máy ), khá là phê pha. . Sau khi matxa khoẻ và đi Thái xog thì e ấy sẽ trình diễn màn BJ ngược, các bác thử nghĩ các cảm giác e ấy ngậm hết nấc thằng e các bác thì sao nhỉ, phải nói là tê tái con gà mái luôn. Xong thì e ấy kêu mình lật lại để tiếp tục cuộc chơi, lật lại thì ôi thôi mẹ ơi, e nude 98% nhé chỉ chừa mỗi cái quần chip bé bé xinh xinh để các bác kéo xuống thôi. Mỡ ngay trước mặt mèo thì mèo làm sao mà chê đc, mình liền chồm dậy tay thì chụp 2 trái đào e mà ngậm mà nút, tay còn lại thì tuột phăng các quần chip vướng víu, quần e 1 hồi thì e thở hổn hển, nước nôi ướt cả tay mình, giống như mình là nhân viên matxa cho ẻm vậy á :D

Quần ẻm xog thì cuối cùng mình cũg lên thớt, cũng BJ, cũng đi lưỡi, cũng lick ti, phải nói là e ấy BJ quá dữ ( kiểu như thèm lắm hay sao á ) 90% là BJ, e HJ khi mình báo sắp ra vì k có CIA :(. Kết thúc xog thì 2 ae tắm rửa, mình tắm xog tới e ấy tắm, ngồi nhìn e ấy tắm thấy kích thích vãi tính làm nên shot nữa mà thôi, để sức còn làm điệp vụ khác, hẹn e khi khác vậy

Quan điểm cá nhân : Nếu mấy bác muốn đc như e thì các bác chỉ cần lịch sự, sạch sẽ, nhẹ nhàng với phụ nữ, đừng coi họ như nhân viên mà coi họ như 1 người yêu cũa mình thì các bác sẽ đc mấy ẻm đối xử như người yêu. Vì mình rp các điệp vụ có mấy bác đi k đc phục vụ như mình thì về nói mình PR cho quán :(

Tổng kết:
Tic : bác Lục tài trợ
Tip : 6xx ( do e ấy phục vụ tốt quá nên mình bo thêm tí chứ k có ý phá giá hay chơi nổi )

Thanks mấy bác đã đọc bài

Behai002

Binh Nhì
Bé Thích Massage
16/2/19
Chủ đề
1
56
20
0 ₿
Chúc mừng ...