điệp vụ 6/4 ngày quay lại không như mong muốn và cái kết 18

Lượt xem: 2,927

devilhellboy11

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
2/8/16
Chủ đề
6
248
187
SG
0 ₿
Hiện mình tu lâu quá nay xuống núi cứ bỡ ngỡ cũng có thể là được gọi newbie :(
Lời đầu xin cảm ơn bác @Lục A Ka vẫn còn nhớ tới mình đã tài trợ 1 vé free
Vừa nhận code đúng 17h30 chạy qua tầm 17h55 là tới cũng thấy gương mặt quen thuộc ( nhân viên ca sáng ) nhưng hôm nay lại khác
- Gặp tiếp tân trình code và trình số 18 nhưng xui là e ấy đang bận và phận NEWBIE yêu cầu đổi số và nhân viên kêu không được đổi số mặc định là vậy và xui là em ấy vừa lên phòng phải đợi gần 1 tiếng mới được gặp ( suy đi nghĩ lại thì cũng đúng free mà đòi hỏi sao mà được voi mà đòi tiên cũng khó lắm thôi kệ cũng đợi vậy)
- Và lúc check xong xuôi có yêu cầu phòng có xông khô xông ướt nên cũng thoải mái tiếp tân cũng dạ .
NHƯNG sau khi chờ đợi tầm 6h45 lên lầu thì được dắt vào lầu 4 k có xông khô nên yêu cầu chuyển phòng lên xíu ( cũng thấy thất vọng khi sai xót của tiếp tân hay phận làm điệp vụ không được yêu cầu phòng ? vì mình làm điệp vụ nhiều lần và cũng yêu cầu phòng loại đó rất nhiều và được đáp ứng đúng )
Vào phòng được 3p thì em vào . đập vào mắt là cặp bưởi và có chút DDCN cũng chào hỏi và cười đúng chất teen
Về Phần tắm cũng tắm đầy đủ tắm xong lau mình và BJ nhẹ màn dạo đầu có vẻ khá tuyệt , rồi bị đè lên giường và BJ lạnh :)) hết nói nổi
Rồi matxa khỏe đấm lực
Matxa thái : từ lưỡi cặp núi chà khắp người từ chân lên tới lưng , đá trứng có cả màn kẹp xúc xích xém out hên bế quan lâu nên khó , BJ thì 100% ( mình thấy số này BJ nhiệt tình hết sức chỉ trừ lúc sắp out thì HJ còn 100% BJ )
sau 10p sau điên cuồng thì out và vệ sinh lại và ra về
Đánh giá sơ bộ :
KTV : 18
Face : 7
V1 : 7
V2 : 6.5
V3 : 8 săn đã đã sao đó
V4 : không khám phá
Skill : đá trứng , chiều khách từ a tới á , BJ 100%
Nhân Viên 7 ( lúc ra về lockker ca tối chạy tân xuống hầm hỏi bé làm ok k a? chứ thường thường trả khách ở tầng 1 hiếm khi lock chạy xuống hầm để hỏi thăm lắm )
Tip : bác lục tài trợ
Tic : 500k
Lock :20
Xe :10k
Mình đang thắc mắc nho nhỏ : có được đổi số KTV khi KTV bận hay mới vào tua không ? vì lúc mình đi có một a cũng yêu cầu số y như mình vậy mình nhường số đó và yêu cầu số khác được không ? phận làm NEWBIE khổ thật

devilhellboy11

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
2/8/16
Chủ đề
6
248
187
SG
0 ₿
nghe đồn có 2 số mới lúc ngồi ở dưới cũng địa được 1 e dáng hơi bị đẹp :))

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Muội chào anh ạ!
Sau khi nhận được phản hồi từ anh muội đã liên lạc ngay với Dubai Bình Tân và đã có chút hiểu nhầm nhỏ ở đây. Muội xin phép được trình bày ạ:
Thứ nhất là về code chỉ định vì quy định chỉ khi nào bé off hoặc hết ca của bé lễ tân mới được phép đổi bé theo yêu cầu của khách hàng
Thứ 2 về việc bố trí phòng ốc lúc anh đến nằm khung giờ 18h30 số lượng các phòng có xong khô đều đã được sử dụng nhưng phía lễ tân lại không báo chính xác gây sự hiểu nhầm đến anh . Muội thay mặt các bạn phục vụ xin lỗi anh về vấn đề này ạ. Rất mong anh có thể bỏ qua cho các bạn ạ.
Muội mong là anh vẫn tiếp tục ủng hộ Dubai Bình Tân ạ . Và ở lần trải nghiệm sau anh nên gọi hotline 0848330337 đặt trước để phía cơ sở có thể sắp xếp được tốt hơn ạ

devilhellboy11

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
2/8/16
Chủ đề
6
248
187
SG
0 ₿
mình thì dễ mấy cái đó rồi vì lâu quay lại nên k hài lòng xíu thôi còn chất lương thì tuyệt vời rồi khỏi bàn cãi

• Like
Điểm cảm xúc: * RedBull * and KamaSu

devilhellboy11

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
2/8/16
Chủ đề
6
248
187
SG
0 ₿

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
  • Like
Điểm cảm xúc: KamaSu

Thiền Đăng

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
26/1/17
Chủ đề
16
121
89
38
0 ₿
cứ đưa các anh làm chuột bạch mấy em mới này, se biết ngay các em nó thế nào thôi, tế là một người như vậy, luôn luôn chính xác đánh giá

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Dạ vì muội luôn mong muốn lúc nào các anh đến dubai đều được sự phục vụ tôt nhất nên muội sẽ cố gắng đào tạo các bé thật tốt trước ạ