Điệp vụ 8/4, 042 Một số đáng đi

Lượt xem: 1,611

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Trai Tơzz

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
11/10/17
Chủ đề
12
385
217
32
0 ₿
Đang có dịp vào sài gòn nên trai tui lên diễn đàn lân la xem có sơ múi gì được không:D:D Chợt thấy a Lục thông báo điệp vụ thế là nhanh tay đăng ký, lần 1 inbox bị lỗi không nhận được tin nhắn phải đăng kí lại lần 2. May quá chừng, nhận được hồi âm ngay, lần này được chỉ định trinh sát 1 em rất mới là 042
Thế là tui ngủ 1 giấc rồi chiều 3h30 lên con xe cà tàng để trong này phóng tới PA relax, lòng lâng lâng không biết sẽ gặp được tiên nữ, dâm nữ hay có sụp hầm hay không đây:rolleyes::rolleyes::rolleyes:
Vừa vào thì a Locker nhận ra mình ngay, chào rối rít, nói chung ở PA mình rất thích điểm này, lễ tân, locker vs cả mấy chú giữ xe đều nhiệt tình hiếu khách.
Đưa lễ tân check code, (hôm nay gặp em lễ tân mới rất xinh kekeke:D:D:D) xong được dẫn lên phòng. May là em này làm ca 4h tới 3h sáng nên tui lên mở hàng cho em luôn, khỏi phải chờ đợi.
Tánh tui thì không thích xông hơi nên kêu a locker kêu em ấy lên luôn cho nóng.
Ngồi được 5 phút thì em bước vào, hơi đứng hình 1 chút để ngắm kĩ nhan sắc của em hihi
Đánh giá sơ bộ về nhan sắc em nó
V1: cam việt, săn chắc, b vs b ngon lắm :p:p:p
v2: có tí lipid
v3: phù hợp với vóc dáng em nó
v4: gọn gàng, se khít, h20 lênh láng ;);)
Tổng thể em nó là mình dây, chiều cao hơi khiêm tốn nha a em
Đoạn em ấy dẫn mình vào tắm, em này tắm rất kĩ, từ thằng em tới thằng anh, đây là 1 điểm cộng đáng giá. Tắm xong em dẫn mình ra lau khô, xong 2 anh em quần nhau tí, bóp đồ các kiểu, rất kích thích với tiếng rên nhe nhẹ của em.
Xong em dẫn mình lên giường mass khỏe, phần này em làm tốt, bài vở đầy đủ, không thiêu cái nào, có điều lưu ý là mấy bác muốn mạnh hay yếu thì nói em nó 1 tiếng để em nó điều chỉnh,
Rồi điều gì đến cũng sẽ đến:p Em trút cái áo ngoài ra, rồi tới áo trong, mình tranh thủ hết bóp rồi b.. ngấu nghiến, mặt dù không to nhưng rất thơm ngon anh em ạo_O Rồi em thi triển các tuyệt kĩ kiến bò, lick ti, nuốt bi, chà lưng, thổi tai.. trong lúc đó trai tui cũng không quên 1 tay bóp cam, 1 miệng thì ăn cam kekeke, phê hết chỗ nói, tranh thủ khám phá v4 em nó nhưng đồ em nó mặc kiểu 2trong 1 ấy, hình như mới làm nên PA chưa may đồ kịp thì phải, nên hơi khó khám phá tý. Xong hết các skill thì em nó bắt đầu BJ lút cán, quầng nhau đc lúc thì cũng out trong sung sướng.
Đoạn em dẫn mình xuống tắm lại rồi nằm nghỉ 1 tí rồi về. E nó còn bảo lần sau vào thăm nữa chớ :D:D
Điểm trừ của em nó là ngại cháo lưỡi, quần chật quá nên không 69 được, không wc, ít bắt chuyện
Em nó mới làm được 4 ngày nên nếu anh em cao thủ chỉ bảo thêm thì sẽ có nhiều tiến bộ, hứa hẹn là 1 số hot
Tổng phí: tic: a Lục quăng cho, tip 5xxx, locker 50k, giữ xe 20k

bogiaSG

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
11/1/18
Chủ đề
8
210
61
0 ₿
chúc mừng bạn có mật vụ thành công nhé, BJ lút cán nghe mà phê quá hà

a abo