Điệp vụ Ánh Dương với vé Sexy

Lượt xem: 3,744

mr.Bi93

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
22/1/18
Chủ đề
7
288
45
30
0 ₿
Rảnh rổi nên quyết định đăng ký điệp vụ @Lục A Ka xin 1 code Ánh Dương thử xem thế nào vì nghe nói có vé sexy Đến nơi check code giảm + bù thêm 200k làm vé sexy luôn cho máu, lần này đi random thử xem có gặp bé nào hot không.

Phòng óc rộng, sạch sẽ, rất thoải mái, xông hơi xong thì em ấy cung có mặt, ngồi đợi rồi, Hóa ra là người xưa 19 đây mà. Lâu rồi không ghé mà bé vẫn nhớ mình. mặt cute xinh quá xinh, da trắng, 3 mét chia đôi đích thị là em không ai khác. nhìn thôi là khó chịu trong người rồi, nói chuyện được hồi thì em pha nước, cởi hết đồ chuẩn bị đi tắm, vếu trắng cam lai hơi mềm nhưng còn ok, không kìm chế nổi nên bóp chào sân, quá là phê con dê, em tắm gội đủ bài, sạch sẽ, nhiệt tình, vừa tắm vừa giỡn rất thoải mái.

Tắm xong lên giường em vẫn nude 100% làm massage khỏe. đi đá nóng song song đấm bóp, khá bài bản, tạo cảm giác thoải mái, nhìn em tưởng yếu ớt, ai ngờ đấm hơi bị lực, đấm là thấm, điểm cao ở phần massage khỏe. Bác nào thích nhẹ nhàng nên kêu em bớt lực lại không thì hộc máu kaka.

Massage thái, vếu to thì đi Thái còn gi tê hơn, ngực căng chà lên chà xuống khắp lưng quá là đã, kèm âm thanh jav nghe kích thích, chu đáo lắm nha, lật ngửa lên em cung làm tương tự, BB phủ phê ngập mặt, còn tay em thì không ngừng nựng thằng đệ, làm nó phải nhúng nhảy theo em, cứng ngắt không xuống được lun.

Massage mệt thần thánh làm nhớ mãi: Tới phần này mới lộ rỏ nguyên hình, em khá dâm, khám phá em xíu, v4 ướt mem rồi, càng đụng em càng NGậm lút cán và nhịp nhanh, em lick bi, bú ti điệu nghệ, vừa làm vừa rên nhẹ ai mà chịu nổi, BJ rất thoải mái, không gây khó chịu, hơn 10' được em hot girl BJ nhiệt tình, đành bị hạ gụt trong huy hoàng...... ôm em nghĩ ngơi xíu rồi đi tắm lần nữa rồi tạm biệt em
KTV 19
V1: cam
V2: hơi lipit
V3: căng tròn
V4: để ae vào tư khám + phá hehe

Tick: code free thái + 200k
Tip: 6xx
Cảm ơn mod @Lục A Ka đã tạo điều kiện cho em thăm lại chốn cũ haha