Điệp vụ bất khả cưỡng với 24 Ánh Dương

Lượt xem: 1,608

blueocean88

Binh Nhất
Bé Thích Massage
16/5/18
Chủ đề
5
62
6
0 ₿
Tình hình vừa qua mưa gió bão, người cũng phê muốn bệnh, nhân lúc thiếu điệp viên em cũng xin ứng tuyển và được mod @Rubi chấp nhận và trao mã đột nhập.
Với vị trí mặt tiền, không khó để tìm thấy. Nhân viên ở đây ai nấy đều niềm nở, nhiệt tình. Phòng ốc thì sạch sẽ và trông mới.
Cũng khảo sát và được biết vài số hot nhưng không may không có ai, đành gửi gắm cậu em chọn giúp em gái đồng hành trong điệp vụ.
Vào phòng em cung tranh thu xông tí trong lúc chờ đợi.
Một lúc sau em cũng đến, người không cao, mũm mỉm, bình sữa thì bao no.
Như thông lệ em cũng giúp mình tắm táp. Không quá lâu em lại dìu mình lên giường và Mát khỏe. Em làm rất có lực nhưng theo mình thì còn đơn gỉan. Phần đá nóng cũng chóng vánh. Ưu điểm là em hỏi anh cần bóp đâu thêm em bóp.
Về mát mệt,em làm khá tốt, tạo thế cho BB, v1 em khá đẹp, như gái mới lớn.sau một hồi lăn lộn vật vã em cũng chịu trận với skill của em ấy.
xong xuôi em để em nghỉ ngơi trên giường và đi vệ sinh cá nhân.mot lúc sau em cũng giúp em vệ sinh lại và ra về. Thời gian vô đến lúc về của em chắc tầm 1tieng.
Em số 24
V1 đẹp, cam sành
V2 mũm mỉm, săn chắc
V3 hợp vs người
V4 em không check.
Theo đánh giá thì Ánh Dương có csvc rất tốt, nhân viên thân thiện, về kỹ năng thì không biết các số hot thế nào nhưng em này còn yếu,ưu điểm là chiều khách. Vs em cũng không biết e có làm gì ẻm không mà thấy không nhiêt tình lắm, chắc treo trym tự vấn quá.
Trên đây là cảm nhận của em sau 1 buổi thâm nhập. Cảm ơn @Rubi đã hỗ trợ cho em để em tham gia. hẹn lần tới lại thành điệp vụ thực thi các nhiệm vụ khó khăn khác.
Thân ái!

• Like
Điểm cảm xúc: xpress and 10giaylaout2

Linh Anh

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
8/8/18
Chủ đề
0
3
0
16
0 ₿

blueocean88

Binh Nhất
Bé Thích Massage
16/5/18
Chủ đề
5
62
6
0 ₿
Mình không nói em ấy không nhiệt tình. Nhưng cảm nhận riêng thì hơi sơ sài nên mình không cảm nhận dc nhiều. Có điều ấn tượng vs v1 của ẻm. 9d