điệp vụ bất thành với số 5

Lượt xem: 2,178

Thiền Đăng

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
26/1/17
Chủ đề
16
121
89
38
0 ₿
chào các bạn, với phương châm của mình là đi chơi thì phải report và report chính xác, nhằm để cho mọi người có cơ sỡ tham khão và cũng là đền đáp lại sự tin tưởng của mọi người cho mình, và đó là lí do có report hôm nay.
Và hôm nay mình sẽ nói về DUABAI BÌNH TÂN Và CÁI TÊN ĐƯỢC NHẮC TỚI LÀ NUMBER 5( số 5)
đầu tiên mình xin nói lời cảm ơn tới LAK, ì một sự tin tưởng và đã gởi gắm mình một nhiệm vụ thám thính cơ sở này với yêu cầu chỉ định là số 5, sự thực đây là một cơ duyên, ì hôm nay là ngày offline mini của *** ae
nhưng ì trong lúc mọi người off như vậy có đề cấp tới chuyện trời nóng và muốn kiếm chỗ nào chơi, nên mình cũng tranh thủ lên diễn đàn này và có thấy LAK trao điệp vụ thàm thính, sau vài tin nhắn qua lại nên cũng được trao cho cái code, và mình đã hứa là sẽ có trả lời nhanh nhất,
sau bữa ae trong *** gặp mặt xong, mình tách *** với lí do là đi cv nhưng thực chất là chạy xe một mạch tới chốn này, sau một hồi chạy lòng vòng thì địa điểm đến cũng xuất hiện trước mặt,
sau đó là thủ tục gởi xe vẫn như mọi lần trước, sau khi nhận được thẻ xe và được một chú dẫn lên quầy tiếp tân, rồi vẫn là câu chào và hỏi đó, mình lấy dt cùi bắp ra, và nơi đó có lưu tin nhắn cho em nó,
tiếp theo là một lon bò húc và mình được dẫn lên phòng,sau khi đa mọi thứ ổn định, mình cũng không quên móc túi ra và tip cho anh phục vụ một ít gọi là,
sau đó mình tranh thủ xông hơi trong lúc chờ đợi em nó, khoảng đâu đó gần 5 phút thì em xuất hiện, ới bộ đồ phục màu xanh là cây và đeo đôi kiếng cận,
và cũng là lau mình rồi vô ngồi cho em tắm, nhưng một điểm đầu tiên của một chuỗi sập hầm bắt đầu,
sau đó em đưa mình cái khăn cho mình tự lau mình và kêu lên nắm úp trong khi em chạy đi lấy đá nóng,
và em bắt đầu cv bằng màn massage đá nóng, nói massage đá nóng thực chất là em chỉ lấy mấy viên đá bỏ vô trong bồn nước cho bớt nóng, sau đó bỏ lên sóng lưng khoản vài phút rối lấy xuống, rồi tiếp theo là màn massage body, mình nghe em nó nói nếu đau thì bảo em mình cứ nói em cứ làm những gì em biết và thế là em cứ đấm và bóp khoảng 10 phút, mình đang chưa hiểu chuyện gì xảy ra thì em no bước xuống và cởi áo, lộ vòng 1 thế là mình hiểu đây là màn 2, và cũng một sự bất ngờ tiếp theo đó là không có gì chỉ là em nó nằm lên cà cà vài cái, sau đó em nó kêu mình nằm ngữa ra và tiếp tục màn vùng vòng 1 mơn trớn trên vùng bụng mà không có dùng sữa, trong lúc đó em cũng cơi và cho mình khám phá phía dưới, và cuối cùng là em nó dùng tay xử, tức là hj đôi lúc là bj nhưng tỉ lệ là 60 hj và 40 bj, cuối cùng chịu không nổi nên out, và mình nhìn đồng hồ lúc này là 15h50 tức là chỉ mất 50 phút cho toàn bộ quy trình massage thái ở đây. và sau đó em em lấy cái gối thuốc cho mình nằm nghỉ khoản chừng 5 phút nữa, trong lúc đó mình cung tranh thủ thăm dò một vài thông tin của em.
sau khi trở lại bồn tắm để em rửa sơ lại và mặc đồ vào, mình cũng không quên cảm ơn em nó bằng một giá trị như các em khác, nếu cho mình chấm điểm để so sánh lấy 52 làm chuẩn, nếu 52 ở mức 9 điểm thì em nó chỉ tầm 4,5 không hơn
vì cảm thấy không hài lòng nên sau khi chào em nó và xuống quầy tiếp tân tính yêu cầu 52 lên làm lại thì nghe thông tin là em bị bịnh không làm nồi nên ngồi chơi một lát rồi về, chạy thẳng qua q8 tiếp tục check1 hàng,
và sau đây một vài thông tin đánh giá sơ bộ cung như tên tuổi
Tên: N.Y
Tuổi: 26 nhưng theo mình đón có lẽ là phải hơn ài tuổi só ới tuổi em nói
Quê quán: cà mau
Vừa vào làm được một thời gian chưa lâu lắm( trước đó em làm ở thiện quang bên lâm văn bền q7, rồi về q1 làm ờ kế bên chợ dackao q1, trước khi dạt về đây,
thời gian: em làm ca 14h tới 2 h sáng hôm sau
về body:
vòng 1: cam mềm vừa tay không to lắm
v2: cũng vừa
v3, và 4: tạm ổn
mặt em nó mình chú ý thấy có nổi và em nó nói là vừa đi spa đốt tàn nhang nên như vậy,
một ưu điểm lả em chịu khó ngồi nghe mình nói nhảm và tán dóc, chia se chuyện trên trời dưới đất,
sau khi massage xong mình có thăm dò là em có được traning lại khi xin ô đây làm không thì em trả lời là em không cho ai training cả,
về kỹ thuật massage khỏe, massage thái, và khoảng kia, mình đánh giá là không biết em làm biếng hay là em không biết nhưng cảm thấy không hài lòng lắm, rất yếu, nếu không muốn nói là em làm giống như mấy chỗ htgd làm cho có,
và để kiểm chứng cho lời mình nói là hôm nay mình ào lúc 15h và ra ề lúc 16h đúng,
một lần nữa mình cảm ơn mọi người đa theo dõi và đọc những dòng viết này của mình, thân
một buổi chiều vừa massage và check hàng đều không trọn vẹn,

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
143
1,140
2,263
1,324 ₿
1 rp rất chi tiết , đầy đủ và nhanh từ bạn @Thiền Đăng , LAK có điều chỉnh 1 ít để phù hợp với quy định diễn đàn nhưng ko ảnh hưởng đến cảm nhận của bạn

• Like
Điểm cảm xúc: KamaSu and Alibaba đi lạc

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Lời đầu tiên muội thay mặt bé gửi lời xin lỗi chân thành đến anh về sự việc anh vừa gặp phải ạ .
Anh cho muội chút thời gian xác nhận sự việc để có câu trả lời chính xác nhất cho riêng anh cũng như các anh đang theo dõi diễn đàn được rõ hơn ạ

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Muội chào anh ạ
Sau khi đã xác định được sự việc muội thay mặt bé 05 gửi đến anh lời xin lỗi chân thành nhất về nhất thiếu sót của bé 05. Có thể bé 52 với nhiều kỉ thuật va hợp gu với anh hơn nên muội sẽ có những điều chỉnh thêm cho các bé còn lại để các bé nâng cao kỉ năng và mang đến cho anh những phút giây thư giản tốt nhất. Rất mong anh có thể bỏ qua và cho bé thêm cơ hội ạ.
Một lần nữa muội cũng thay mặt cơ sở gửi lời xin lỗi đến anh và cũng gửi anh một món quà nho nhỏ vì những góp ý chân thành dành cho cơ sở ạ