Điệp Vụ Q.10 Điệp vụ cùng bé 33

Lượt xem: 1,308

Wander

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
15/6/22
Chủ đề
21
197
71
25
1 ₿
Hi !!! Xin chào các bạn.
Trước tiên mình xinc ám ơn bác Lục vs cơ sở đã tài trợ cho vé điệp vụ này.
Mình xin tóm tắt phần review bằng 2 chữ " Tuyệt vời"
Đặt hẹn lễ tân 4h chiều lấy phòng. Mình vác chym chạy đi đến đúng hẹn. Nói chung mình cũng đi PA Q10 nhiều lần rồi, nên mọi thứ diễn ra cũng như mọi khi. Vào căn phòng số 3 xông hơi 1 xíu thì bé 33 bước vào. Bé khá trẻ, xinh, mình dây. Chào hỏi vài câu thì bé bắt đầu lấy khăn lâu cho mình rồi dắt mình đi tắm. Trong bồn bé dùng skill lưỡi làm mình tê dại, chịu ko nổi nên dắt bé lên giường, thủ tục massage khỏe các kiểu thì vô chà thái, nuru..... Thì vào phần chính. Bé bắt đầu mơn trớn và BJ cho mình. Quá phê các bác ạ. Bé thì BJ thằng nhỏ còn mình thì nằm thư giản tay xoa mông xoa vú bé. Kết thúc 1 buổi chiều sung sướng.
Để đánh giá bé 33:
Face 7-8đ
V1: 6-7đ Vì gu mình thích to hihi
V2: 8đ
V3: 8đ
Cám ơn các bạn đã đọc review của mình.

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
119
1,730
1,959
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
P.A Relax cảm ơn anh trai @Wander đã quan tâm và giành thời gian đến thăm cơ sở P.A cũng như bé 33, tuy bé mới gia nhập hội nhà em nhưng với thái độ cầu thị và nhiệt huyết trong công việc, bé đã và đang hoàn thành rất tốt nhiệm vụ của mình. P.A cảm thấy vừa vui vừa tự hào vì bé đã mang đến cho anh trai Giây Phút Xả Stress Đúng Nghĩa.

P.A Relax mong được đón tiếp anh thêm nhiều lần hơn nữa ạ. Chúc anh trai ngày đầu tuần vui vẻ.

[Massage P.A-Relax]
Cảm Xúc Thăng Hoa Bất Tận

• Like
Điểm cảm xúc: Wander

Comchim

Tập Sự
Bé Tập Massage
16/5/23
Chủ đề
0
25
9