Điệp vụ cùng cô bé nhỏ nhắn !

Lượt xem: 1,805

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

sorryyou

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/2/18
Chủ đề
2
11
10
0 ₿
Lời đầu tiên mình xin cảm ơn Mod @Lục A Ka đã tài trợ kinh phí cho điệp vụ lần này.

Hôm nay được off cả buổi chiều không biết làm gì nên bon chen inbox Mod Lục A Ka và may mắn thay được rep lại với code free Thái cùng con số 15. Mà ca em 15 thì 16h mới bắt đầu trong khi đầu giờ chiều thì đã off làm rồi. Lang thang trưa nắng đủ các nơi : quán ăn, cafe, Vạn Hạnh Mall để đợi tới giờ làm nhiệm vụ.
Vừa me đúng 16h là bon bon lao xe vô P.A với tâm trạng phấn khởi. Chời chời, 16h mà xe anh em đến kín luôn, xe mình phải phơi nắng chiều trên vỉa hè. Nhưng thôi không sao, lo cho mình thôi, xe kệ nó có Bác gửi xe trông rồi. Vô gặp Lễ tân thì hơi quải rồi đó, vô đứng trước mặt mà chả thấy chào, mình đứng thêm xíu thì nói lí nhí gì đó : “ P.A ... “ nghe được 2 chữ đầu. Mình lấy điện thoại ra và đưa tin nhắn của Mod và nói : “ số 15 em nhé !”. Không trả lời mình tiếng nào. Thanh niên Lễ tân đứng mở điện thoại ra rồi chụp lại tin nhắn điện thoại mình. Mình nói thêm lần nữa : “ số 15 có bận khách không em? “. Rồi thanh niên ngước nhìn lên mình : “ Anh chọn số khác được không?”. “ Ủa ??” mình nói : “ Là sao em? Số 15 bận hay gì? “ lúc này mình hơi quạo rồi đó. Thanh niên đáp : “ Em 15 nghỉ luôn rồi anh, nghỉ đột xuất từ hôm nay, anh chọn số khác “. Rồi xong, thấy không vui rồi. Thôi thì đã tới rồi, nói 1 vài số anh em chia sẻ thì ôi thôi đều bận. “ Thôi vậy số nào cũng được! “. Ra ngồi ghế đợi rồi lên phòng. Phòng trên lầu 3, mà cảm giác mình lại thấy phòng hơi nhỏ.
Vô thì đang thay đồ thì em bước vào. Em nhỏ người chắc cỡ 3m bẻ đôi, nhìn dáng cứ như học sinh, mặt không xinh lắm nhưng có nét, ngực cũng học sinh mới lớn. Hỏi em số nhiêu thì được biết là 06. Em nói anh cởi đồ đi rồi xông hơi. Mình có góp ý chút là cái phòng xông hơi, vòi hơi xịt ra ngay thẳng chân luôn, muốn phỏng, né vòi hơi ra phải rút chân lên, cơ sở nghiên cứu chỉnh lại xíu hen. Nóng quá nên tầm 5’ mình ra ngoài. Ngồi uống nước xíu xog vô tắm. Em tắm kĩ, sạch sẽ cả thằng anh lẫn thằng em, rồi ra ngoài lau người, lên nằm chuẩn bị màn khoẻ.
Vừa nằm sấp xuống là em đút ngay miếng quýt cho mình ăn, điểm cộng cho em. Rồi em mass khoẻ, em là nhân viên mới, mình nghĩ chắc mới tinh luôn quá, tay lực nhẹ, hỏi em vô lâu chưa thì em nói mới thôi. Bù lại cái lực nhẹ là em chịu khó làm, làm đầy đủ, hết sấp rồi ngửa,lưng tay chân bụng...Lúc làm có vẻ còn yếu nên tay run run. Xong rồi đá nóng. Vừa làm cũng trò chuyện vui vẻ.
Rồi đến phần Thái. Em nói mình xoay người sấp lại, nghe tiếng rẹt rẹt cởi áo phía sau. Rồi em thoa dầu lên 2 chân mình, bắt đầu đi lưỡi từ dưới lên trên. Lưỡi thì xoay liên tục, 2 bầu ngực thì áp phía dưới cạ cạ theo cơ thể, rồi lưỡi cứ tiến lên trên, ngực cũng vậy, tay mình thì nhân lúc nào với xuống cầm tay em, xong vuốt theo tay lên lưng, rồi ngực, ti săn, ngực không được to. Em đi lưỡi khắp lưng rồi lên tai, ngực em cũng đi theo cơ thể. Rồi mình xoay người lại, mặt đối mặt, em cười, em tiếp tục đi lưỡi từ chân lên bụng, tay mân mê cậu bé của mình đã 12h từ lúc nào. 2 chân em thì đang kẹp 1 chân mình lại, người em nhấp lên xuống, mình cũng hiểu ý, cạ bàn chân vào cô em gái bé nhỏ của em, em càng nhấn cô bé vài ngón chân mình mỗi lúc mạnh hơn. Em tiếp tục đi lưỡi lên 2 đầu ti mình. Tay mình thì cũng chạy tứ tung trên cơ thể em. Người nhỏ nhắn nên ôm cái là trọn hết cả người. Rồi em đứng xuống, xoa nhẹ thằng em hun 1 cái rồi ngậm lấy, lên xún theo nhịp của bàn tay em. Làm 1 lúc em ngừng lại xoay lên ngậm lấy đầu ti mình rồi mút. Tay mình lúc này đang mân mê ngực em, ngực nhỏ thôi nhưng ti thì hồng hào nhé. Mình ít khi check V4 nhưng lúc này đang xoa mông em thì có vuốt ngang thì thấy ươn ướt. Rồi em lại xoay xuống thằng em mút nhanh hơn, nhưng không có lút cán, rồi cứ thế càng nhanh hơn, khi mình gần ra thì em xoay lên nút ti mình, mình bắn bay lên dính hết 1 bên lưng và ngực em lun. Rồi em lau lại cho mình xong ngồi bóp tay, cái bóp luôn 2 ngực mình giống như đang nhào bột. Tâm sự đùa giỡn tí xíu rồi mặc đồ. Đi ra thì thấy tay thiếu gì đó, quên cái đồng hồ thì em chạy vô lấy đưa mình. Mình hỏi còn quên gì nữa không ta. Em nói : “ anh quên em nè ! “. Rồi em dẫn xuống tới cửa.
Ra lấy xe thì 2 bác bảo vệ đang dò số, mình đưa thẻ xe kèm 10k rồi đi ra lên xe đi về.

Đánh giá em 06 :
face : có nét dể thương
V1 : hơi nhỏ nhưng ti hồng
V2 - V3 : nhỏ con mình dây nên k có mỡ
V4 : không check
Em nó mới làm nên nếu anh em đi có gặp thì nên chỉ bảo thêm cho em nó nhé.
Tổng thiệt hại :
Tic : Mode Lục A Ka tài trợ.
Tip : 5xx.

Lần đầu viết bài nên có hơi dài dòng, câu chữ không được hay nên anh em thông cảm nhé.

messibopcu

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
10/4/18
Chủ đề
5
111
22
0 ₿
cảm ơn pác đã chia sẻ chân thật, non non tơ tơ có cái thú vui của nó kkk. Cơ mà súng bác bắn dữ vãi kkk

• Like
Điểm cảm xúc: sorryyou and KamaSu

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
395
24
0 ₿
Vậy cũng ok lắm rồi huynh đài. Ktv là cái quan trọng nhất. Huynh còn may mắn hơn khối người.

• Like
Điểm cảm xúc: KamaSu

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
143
1,143
2,274
1,324 ₿
chúc mừng bạn có chuyến điệp vụ thành công. Trinh sát những pé mới, non tơ luôn là nhiệm vụ khó nhưng bên cạnh đó là được những trải nghiệm đầu tiên như lần đầu..... :p

• Like
Điểm cảm xúc: sorryyou, KamaSu and Neo

Doggy 96

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
14/4/18
Chủ đề
16
549
199
0 ₿
Bắn mạnh zữ he chắc ơ nhà cũng chuyên gia bắn thăn lằn nè :D

KuTeoTeo

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
12/1/18
Chủ đề
10
178
62
0 ₿
lúc đầu có vẻ hơi trục trặc tí, mà cái kết ok là ngon , tks pác rp nhé

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,290
891
41
1 ₿
06 làm lâu rồi ông ơi, mới gì mà mới. 06 móm móm đúng hông. Tui có cảm giác em 06 này trình độ học hành cũng tốt đó.
Giỡn banh lồng luôn đó.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.