Q.10 Điệp vụ : đại chiến cùng bé 39

Lượt xem: 798

Em Đẹp Lắm

Trung Uý
Nhập Môn Massage
30/12/20
Chủ đề
28
114
92
0 ₿
Được mod @Lục A Ka giao cho nhiệm vụ vào một ngày đẹp trời , nên chiều tan làm là mình tranh thủ đua qua PA ngay , đúng h có mặt tại cơ sở gửi xe, bước vô chào bé lễ tân 1 phát là được lên phòng luôn , thủ tục 1p30s nhanh gọn, leo lên 1 tầng là tới phòng , phòng ốc vẫn phong cách trang trí ấm cúng và thơm tho , mình tranh thủ xông hơi 1 tí cho giãn gân giãn cốt sau 1 ngày dài làm việc , bước ra gặp bé 39 mình khá hài lòng, mặt xinh và ngực to là những gì mình có thể nói về em , ngồi ôm em mò mò tí mà đã tay quá , vô bồn là mình tung bóp vú long trảo thủ với em nó ngay, không thể bỏ qua cặp ngực ấy một phút nào được , 2 cơ thể ôm sát nhau bì bỏm trong làn nước ấm , mình tung móc cua thần công để đấu với sóc lọ thần chưởng của em, quần nhau 10p thấy cũng hơi lạnh rồi nên mình kêu bé ra giường mần tiếp ,
lên giường vừa nằm xuống là em đã đè cặp ngực lên người mình rôi , sẵn hứng mình kêu bé thư giãn tiếp luôn , bé thoa dầu rồi bắt đầu dùng cặp ngực đi từng đường lả lướt trên lưng mình , ngực em quả là siêu phẩm khi chà tới đâu mình cảm thấy đã tới đó, chà từ cổ tới chân rồi lại đi ngược lên lại , mình lật lại giao lưu vài chiêu với bé trước khi chỉ bít nằm ngửa ra gồng mình chống cự khi bé ngấu nghiến thằng em mình một cách ngon lành , bị ép vào bước đường cùng mình vỗ mông bé vào thế 69 để tung đòn cuối cùng , nhưng sức cùng lực kiệt đành chấp nhận xuôi tay buông súng đầu hàng .
tic : LAK
tip 1000
Cám ơn cơ sở và LAK đã tạo điều kiện cho mình gặp bé 39

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
ngon chym đấy bác ah , điệp vụ béo bở quá =)))

• Like
Điểm cảm xúc: Em Đẹp Lắm