Điệp vụ đầu tiên tại Shiatsu 29/3

Lượt xem: 1,651

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

anlocson0418

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
21/1/19
Chủ đề
9
141
54
24
0 ₿
Sau khi đọc report của các bác về cơ sơ mới này, trong lòng bồn chồn không yên, thế là sáng hôm sau cầu may, inbox cho bác LAK để xin cái điệp vụ liền. Không ngờ trưa bác LAK ban chiếu chỉ "san bằng" shiatsu, đang đi đường nóng 37 độ mà thấy mát hẳn, về chuẩn bị súng ống đạn dược chiều qua tiến hành liền.

Đầu tiên là nói về cái đường đi. Ta nói nó khó tìm gì đâu ( chắc do em gà ), giờ thì biết nó nằm ngay chùa nghệ sĩ đi lên 1 chút là tới.

Lần đầu làm điệp vụ nên ko biết thủ tục thế nào, em đưa code cho lễ tân nhưng lễ tân bắt phải vào diễn đàn mở đoạn hội chat LAK mà phát code mới chịu ( cho em hỏi cái này là quy định hay sao vậy các bác ? ). Rồi tới màn chọn số, report anh em cũng khá ít nên ko biết chọn số nào, 22 thì ko thấy, nên nhờ em nó chọn random cho bé nào teen teen chút.

Ở đây chia 2 khu, khu S và V, S là mass khỏe, V là mệt , mệt thì chừng 9 phòng. Em ngồi phòng chờ nhâm nhi ngụm trà chờ nhận phòng. Phòng này ngồi bệt dạng nhật chứ ko có ghế salon nằm nghỉ như mấy chỗ khác nên thấy ko thích lắm, 5 phút sau cũng được dắt lên phòng.

Mở cửa ra thì em đã đứng sẵn, phòng thì tầm khoảng 16 mét vuông, ko có giường mà thay bằng nệm, em khoái kiểu này , giường kêu cọt kẹt khá là khó chịu, vào phòng thay xiêm y ra em đưa khăn cho vào xông hơi. Ko biết sao nãy có nhờ lễ tân cho bé nào teen teen mà sao cho em bé này vừa ko teen mà face chừng 6 nút, thấy hơi hụt hẫng, thôi cũng đành nhắm bắt đưa trym, ý lộn đưa chân chứ biết sao giờ. Vào xông ướt chừng 5 phút , thấy em nó ngồi chờ ngoài kia thấy cũng ngại nên đi ra, em nó dẫn qua xông khô, rồi được chừng 2 phút thì đi ra chứ nhìn e nó ngồi bùn 1 mình thấy thương quá.

Em dẫn qua ghế ngồi cho ráo mồ hôi. 2 anh em ngồi tám 20 phút, em nhan sắc ko mặn mà nhưng mà cách nói chuyện cũng dễ thương bù lại được chút. Em nói bà chủ đang đặt mấy cái phao ( thay cho bồn tắm ), hiện tại thì chỉ tắm vòi thôi. mốt có phao chắ vui lắm à nghen.

Vào phòng tắm, nói phòng thôi chứ thực ra nó có 1,5 mét vuông à, có cái bồn cầu để ngồi lên tắm. Em nó trút bỏ xiêm y vào tắm cho mình, cặp cam sành hiện ra trước mắt, thời cơ đến rồi, em hóa thân thành Trần Quốc Toản ngay, vừa BB vừa nhào nặn, mà công nhận cam không nào BB đã bằng bưởi, hèn gì chú 10 khoái bưởi quá. Em tắm khá kỹ, tắm thằng em cũng rất kỹ, em cũng tắm lại cho bé chứ 2 tay để ko làm gì ta. Sau màn mẹ tắm con xong thì lau mình rồi lên nệm nằm. Nệm êm , máy lạnh mát, nhạc du dương ta nói nó như ở nhà mún ngủ 1 giấc sáng về luôn .

Mass khỏe thì cũng mấy chỗ khác , cũng đá nóng , đi lưng,... nhưng mà thấy hơi ít bài với mass xong thấy ko đã, hơi ít kỹ thuật .

Tới phần chà thái : bé đỗ sữa dưỡng thể lên lưng rồi trườn lên trường xuống , nhưng mà hệ cam nên đi cũng ko có cảm giác cho lắm, đang nằm sấp mà em nó vẫn đá trứng cúc, lau cột , dọn wc , liếm lỗ tai, chu choa nó tê tê người. Rồi trở mình lại bé bắt đầu BJ kết hợp HJ 70/30, clik ti mà được cái bé ko có chơi âm thanh hifi, em khá là ghét cái âm thanh đó nó làm mình nhanh thua trận lắm ^^ , đợi bé nó lên lick ti là em ôm lại BB liền tay kia vào thác nước liền, mà tiếc là mùa khô thác ko có nước, được cái sạch sẽ ko có cỏ dại nên cũng ok. Khoảng 10 phút thì em out trong sung sướng, ko kịp nói bé nó buông ra nên bé nuốt trọn tinh hoa nhật nguyệt cũng không ít. Bé thu dọn chiến trường xong dắt em vào tắm lại. Rồi chào tạ biệt bé anh về.

À mà lưu ý cho anh em là cửa phòng này có chốt bên trong và không hề có 1 cái lỗ nào để bên ngoài nhìn vào nha. Cái này chắc tới Z luôn cũng được á, anh em nào lần sau đi gợi ý thử xem nhé, có gì inbox em với ^^ .

Đánh giá chung :
Số bd : 07
face: 6/10
V1: hệ cam 6/10
V2: không có lipit , gầy người ôm thích 8/10
V3: hơi nhỏ 7/10
V4: như nói ở trên 8/10
Chống chỉ định cho ae thích bưởi , thích hợp cho ae nào thích nói chuyện tình cảm.

Tic : LAK tài trợ
Tip : 5xx + 20 locker + 10k giữ xe

Hy vọng lần sau sẽ gặp bé thiên thần face xinh . Gu em là facexinh tuổi teen không cần skill nhiều, bác nào có số phù hợp giới thiệu em nhé ^^

• Like
Điểm cảm xúc: Neo and Alibaba đi lạc
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.