Điệp vụ đầu tuần tưng bừng 12/11

Lượt xem: 431

Bé chưa biết

Đại Uý
Tiểu Đệ Massage
5/5/18
Chủ đề
44
378
119
Tân Phú
0 ₿
Lời đầu tiên phải thaks kiu mod @Rubi rất nhiều vì một buổi trải nghiệm tuy nơi cũ nhưng số tuyệt quá hôm nay tính ra đc nghỉ bù 1 bữa nên rãnh rỗi xin Rubi đi làm điệp viên ai dè đc ngay em số 26! Mn thấy số mới à hahahaa ồ không nha, đó chính là số 18 cũ lúc trước cũng tưng bừng bên Dubai 1 thời gian, nhưng vì việc gia đình nên e nghỉ mấy tháng, nay đã trở lại và lợi hại hơn xưa Bỏ qua mấy thủ tục hành chánh, mình vô xông hơi chưa tới 10p là e vô. Thấy có bóng người con gái bỗng trong người bừng tỉnh xông ra phòng ồ no no , một e gái dáng chuẩn, cao cỡ 1m6, đánh giá sơ bộ là ngon haha! Mình cũng e ngại chào e, ai ngờ e bay vô ôm mình, vọc thèn nhỏ... trời tui ko tin đc, e vừa vọc vừa nc ôi sao dễ thương quá.... xém nữa là mình tiêu ngay phút đầu, e nó bạo quá. Chi tiết: e nó số 26 (18 cũ)
Face: 8 điểm, dễ thương
V1: cam châu âu, vừa tay, bóp đã, ae nhớ giữ gìn nha
V2: hơi xíu lipid
V3: good
V4: thoải mái, nước nôi đầy đủ
Mas khỏe : e làm đầy đủ các bài, khỏe khoắn đúng nghĩa, đôi lúc có vọc thèn nhỏ nữa ôi tội thèn nhỏ quá cứ dựng cột cờ miết
Mas mệt: e bắt đầu đi đường lưỡi lúc nào ko hay, có chuyên xoáy lỗ đít chu choa nó phê , rồi đến chà dú, khắp người, âm thanh sống động, hình ảnh sắc nét thế là cầm cự 15p phải phun trào trong sung sướng. E tắm lại cho rồi nằm ôm ấp xíu rồi về. Xong 1 buổi chiều vui vẻ
Chốt lại là 1 số đáng phải check cho ae, nhiệt tình, dễ thương vui vẻ
Tip theo thị trường thôi
Thaks mod Rubi nha