Điệp vụ đêm khuya

Lượt xem: 1,323

Kaiser

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
4/1/18
Chủ đề
5
8
9
30
0 ₿
Sau khi nhận điệp vụ từ Mod @Lục A Ka thì đã phi thẳng đến Dubai Bình Tân để thực hiện nhiệm vụ
Như bình thường sâu khi phi xe vào và gửi thì vào thẳng quầy và trình code như thủ tục :p
Được anh locker dẫn lên phòng và có nói mình đợi 5p em sẽ ra ngay . Hôm nay theo điệp vụ mình sẽ diện kiến em 02 .
Em xuất hiện thì là cô gái 1m52 :))) dáng người nhỏ nhắn đúng chất miền tây nhen , e năm nay 98 nhen mấy bác
Face : có duyên ( 7/10 )
V1 : quít VN nhưng săn chắc lắm nhen ( 7/10 )
V2 : vừa tay nhen mấy bác ( 7/10 )
V3 : chắc cỡ 90 :)) ( 8/10 )
V4 : nước đập thủy điện
Vừa gặp mình là em đã bay tới ôm mình và trao cho 1 nụ hôn như ng tình lâu ngày gặp lại :p sau đó em đưa mình vào bồn và tắm ( em tắm rất kĩ nhen ) . Sau đó lau ng khô ráo hết thì em đưa mình lên thớt .
Em đi bài rất có lực lun nhen, em đi đá nóng rất đã nhen , đi tới đâu xương cốt giãn tới đó ( là một thế mạnh của e ) song song với đó là e đi đường lưỡi từ trên xuống dưới như 1 thông điệp đc phát đến " chuẩn bị banh xác " với e :))) . Sau đó thì không gian yên ắng trở lại và nghe tiếng sột soạt quay lại thì em đã trút bỏ xiêm y , tiếp đến mình đang nằm sấp thì em đưa đôi gò bồng của e từ gót chân mình dọc lên chân rồi tới đùi , qua tới eo rồi lưng tiếp đến là cổ :)) ( nếu chỉ đi gò bồng ko thì ko nói gì , song song đó là e theo kiểu lưỡi đi trc vếu theo sau ~~ các bác yếu yếu nên cẩn thận nhen ) . Sau đó em nói mình lật người lại . Em vẫn chiến thuật đi từ dưới got chân lên đến vùng cấm địa thì như mèo vờn chuột ( bài di lưỡi của em phải nói là tuyệt vời ) tiếp đến thì e click ty rất tuyệt rồi e ghé qua tai vòng sang cổ ~~ cứ như dạo đầu của ng tình thật vậy á :))) sau đó em dời đến khu 16m50 ~~ em BJ 90% nhẹ nhàng không công nghiệp nhen 10% HJ . Em cứ chậm rãi chơi đùa với thằng em mình rồi sau 1 hồi sức công phá quá lớn của em cũng đã khiến mình thủng lưới :)))) . Sau đó em lau kĩ lại cho mình rồi còn matxa đầu cho mình nữa rồi dắt mình ra tắm thêm lần nữa .
Sau khi ngồi nc thêm cỡ 10p thì em đưa mình ra về . Em hẹn mình gặp lại sớm nhất có thể
Tic : tài trợ bởi @Lục A Ka
Tip : mặt bằng chung
02 là một số đâng thử cho ae nhen . Em 98 người miền tây đúng gu mình lun :p

• Like
Điểm cảm xúc: KenhKenh and luyenthuyenchembao

Nippon

Binh Nhất
Bé Thích Massage
25/5/18
Chủ đề
5
60