Điệp vụ "Đồng tử" cùng em 22 ngày 31/1

Lượt xem: 1,350

Dao Nhỏ

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
29/1/19
Chủ đề
17
257
306
0 ₿
Chào toàn thể anh em. Lời đầu tiên mình xin cám ơn mod @Lục A Ka đã tin tưởng giao tiếp nhiệm vụ cho mình.
Tâm trạng rất vui vì 2 ngày liên tiếp đăng ký nhiệm vụ đều được may mắn trúng lượt.

Lần này mình chọn P.A Relax để làm nhiệm vụ đồng thời muốn thử gói "Đồng Tử" xem thế nào.
Phần vì tò mò muốn thử cảm giác tắm tiên phần vì trên forum chưa thấy anh em report về gói này nên mạnh dạn làm chuột bạch để chia sẻ kinh nghiệm cho anh em.

Sau khi tới bãi đáp trình diện thẻ ngành của sếp Lục thì ngỏ ý muốn đổi lên gói "Đồng Tử" và bù tiền và được đồng ý.
Mình cũng không quên yêu cầu em sồ 22 như thông tin trong nhiệm vụ được giao.

Sau khi được locker dẫn lên phòng thì thông báo với locker là mình sẽ không xông hơi vì trời nóng quá.
Ngồi bấm dt chút thì em cũng vào. Ẩn tượng ban đầu với mình là em cao ráo mình dây mặt có chút nét và hơi đứng tuổi.
Sau màng chào hỏi thì biết em vừa làm gói này xong cho khách. Lúc này mình định đổi KTV nhưng nghĩ lại nên thôi (sai lầm của mình là đây).
Đợi nước đầy thì em thoát y và đắt mình vào bồn tắm. Tưởng như mình sẽ có những phút giây sung sướng thoải mái nhưng không phải vậy.
Em tắm cho mình khá hơi xài chủ yếu là xối nước thì đúng hơn. Em có ngã ý hỏi mình muốn làm 2 shot không. Sau vài giây suy nghĩ và nhớ lại những bài report trên diễn đàn mình thì mình đồng ý.

Trong lúc tắm em BJ và mình cũng tranh thủ khám phá em. Sau hiệp 1, em đưa khăn và bảo mình tự lau người (- 1d).
Sau đó em massge khoẻ cho mình. Sau màn khoẻ em cũng hỏi lại mình là nữa không anh và không quên nhắc là nhớ thêm tiền nha anh (- 1d). Mình không thích em ở chỗ này vì mình đã đi chơi là sẽ tự giác biết phải làm gì cho hợp lý.
Mình cũng đồng ý để xem em thế nào vì hiệp 1 em cũng chưa dùng hết skill. Đến đây thì thêm 1 lần nữa em làm mình thất vọng. Dù em có cho mình thử cảm giác bị doggy như 1 anh em nào đó trên diễn đàn từng report.
Em làm thất vọng là vì em làm thái khá sơ xài mà ngắn, khi em BJ rất nhanh như muốn mình ra nhanh (cảm giác bị hối thúc) nên làm mình mất hứng. Lúc gần out thì em HJ rất mạnh tay làm mình cảm giác bị đau. Sau khi làm xong em còn hối thúc mình về nữa (thêm 1 lần thất vọng).

Sau đây là đánh giá tổng thể của mình

CSVC (9d):. Phòng rộng sạch sẽ, giường hình vỏ sò khá rộng. Ở giữa giường có 1 cái rãnh để khi thằng em cương lên anh em nằm sấp sẽ không bị cấn (P.A rất tâm lý ở điểm này).
Chỉ có 1d trừ là do phòng xông khá nhỏ theo cảm nhận của mình. Có cả wax cho anh em dùng nếu anh em gội đầu và vuốt lại tóc.

KTV: Vóc dáng cao ráo, mình dây
V1: Cam mỹ săn chắc, khi tháo áo ngực vẫn đứng vững không chãy sệ.
V2: Có eo nhưng có chút lipid.
V3: Săn chắc nhưng không to.
V4: Hơi thiếu nước (chắc có lẽ vừa bị người anh em đi trước khai thác hết rồi)

Phần khoẻ (8d): ưng em nhất phần này massage đủ bài (đá nóng, bẻ lưng, massage đầu, vai gáy,..) và kỹ làm mình rất thoải mái sau 1 ngày làm việc mệt mỏi.y

Phần mệt (6d): em đi bài thái rất sơ sài và ngắn (sơ với những trước mình đã từng đi) và thêm thái độ hối thúc. Được nhất là phần doggy mình nghĩa là mình quỳ và em sẽ BJ ngược.
Tỉ lệ BJ/HJ là 90/10 nhưng cảm giác không sung sướng. Nhất là khi gần out em đã dùng tay rất nhanh và mạnh làm mình hơi bị đau.

Tổng kết thiệt hại.
Tic : code free + tiền lên gói đồng tử
Tip : 1300k.

Lời cuối xin cám ơn bác LAK đã tin tưởng giao ngay nhiệm vụ thứ 2. Lúc đầu mình đăng ký cứ tưởng sẽ không được giao vì mới giao hôm qua rồi.
Mình có lời khuyên với anh em là anh em nên cân nhắc về gói này. Vì thật sự theo mình trải nghiệm thì cũng không hơn Vip Thái là bao nhưng giá tiền thì gấp đôi lận làm mình cũng mất hứng check gói này ở những cơ sở khác.

P/s : Chúc toàn thể anh em một năm mới may mắn, thành công và hạnh phúc.

10giaylaout2

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
12/10/17
Chủ đề
8
148
49
33
0 ₿
Buồn cho chủ thớt.
Mình đồng ý, đi mà bị nhắc trước phải tip thêm là buồn rồi. Làm như mình không biết đi chơi, 2 shot tip 2 lần, ai cũng hiểu.

• Like
Điểm cảm xúc: Dao Nhỏ