Điệp vu Dubai: Không như mong đợi

Lượt xem: 1,367

pxduong

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
4/10/17
Chủ đề
9
39
23
0 ₿
Dear toàn thể anh/em diễn đàn.

Hôm qua mình có nhận đc điệp vụ từ mod Rubi, ngay lập tức mình phóng đến Dubai để thực thi nhiệm vụ. Cơ sở vật chất vẫn ok như bình thường, thái độ nhân viên và lễ tân lúc đầu đều tốt, mình hài lòng với Dubai về điều này.

Thực hiện nv với bé 08 thì được báo là bé off, thôi đành giao số phận cho mấy anh em Dubai vậy, lúc lên phòng để chắc ăn cho buổi làm nv mình có dặn bạn phục vụ cho mình mấy số được các bạn rp tốt ở Dubai mà ko được bé nào, thấy cũng chán rồi, mình típ cho phục vụ để nhờ bạn ấy lựa cho mình, để cố gắng có bài rp mang tính tích cực

Kết quả: No.03
Face: 5/10
V1: mướp to
V2: quấn áo kín quá ko thấy
V3: như V2 ko thấy
V4: chán chả mún khám phá

Massage khỏe: có lực, không bài bản lắm nhưng cũng tạm chấp nhận
Massgae Mệt: mình yêu cầu ko cần chà lưng, chỉ làm phía trc, bé ko sử dụng lotion, 80% HJ, đi lưỡi chán, skill nghèo nàn, không cảm xúc, thôi cố gắng thả lỏng xã lũ cho nhanh rồi về

Tic: free. Tip: 500k. Phục vụ: 50k. giữ xe 10k

Kết luận: sụp hầm trong lần đi làm điệp vụ. Chưa bao giờ cảm thấy đi massage mà thời gian dài như vậy, chỉ mong xả lũ cho nhanh rồi về. Về phần bạn phục vụ, rõ ràng mình rât tử tế với bạn thế mà bạn lại giời thiệu bé 03 cho mình. Lúc đầu mình hỏi số bé ko nói, bảo anh về đừng viết bài gì hết, lúc ra thanh toán mình hỏi nhân viên mới biết. Xin lỗi bé, anh vẫn phải viết bài vì đã nhận nv của mod.

P/s: có thể 1 số bác nói mình sao ko đổi số khác, vì mình nghĩ đây là code free nên mình cũng ko muốn làm khó gì cho cơ sở, và có lẽ lần đây là lần cuối mình ghé Dubai, ko vì gì cả, vì mình cảm thấy có ấn tượng ko tốt về cơ sở.

Thân ái & Quyết thắng.

• Like
Điểm cảm xúc: Martin and bò lúc lắc

HoangThien102

Binh Nhì
Bé Thích Massage
2/9/18
Chủ đề
1
54
16
35
0 ₿
Ae thấy sao về chuyện này nơi thư giãn mà đôi khi lại gặp như vầy thì mất hứng lắm mod ơi help!!!!!!

bò lúc lắc

Tù Binh
Banned
4/10/15
Chủ đề
2
96
67
sg
0 ₿
Công nhận đã tốn thời gian và công sức đi làm nhiệm vụ mà còn gặp chuyện vậy thì ae ai dám đi nữa. Chia buồn cùng bác.

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam
0 ₿
Theo tua lên thôi nếu bác không yêu cầu số nào o_O

hackbeo

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
7/10/18
Chủ đề
1
8
0
34
0 ₿
minh de? y' la` mod thuong` giao diep vu ktv nao`, la ktv do hdo off :))) vs code free thuong ..may be' lam rat tho^ so* , (co' the? la ko phai ktv nao cung v) . minh` nghi tic vs free no' cung~ co chut' vui va` ko vui 1 chut .... hihi. (noi' vui thoi nhe')