Điệp vụ em 11 P.A 29/3

Lượt xem: 1,346

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Năm Goviet

Binh Nhì
Bé Tập Massage
17/10/18
Chủ đề
1
49
72
0 ₿
Sau nhiều lần đký đv nhưng vận may chưa đến, hôm nay kiên nhẫn xin tiếp thì được Lục huynh tin tưởng giao đvụ khám phá em 11 với điều kiện phải tường thuật thật chi tiết.
Sắp xếp xong cv tui vội vàng đến nơi tập kết P.A, làm thủ tục nhận phòng, phòng ốc tiện nghi thì mọi người đã biết là rất ok. Vì trời nóng nên tui ko xông hơi đang ngồi uống nước thì em bước vào. Em cao hơn 1m5 chút, mặt tầm 20 mí tuổi, sau khi chào hỏi xã giao xong thì em dẫn mình vào tắm rửa, lau mình sạch sẽ rồi em kêu mình lên giường nằm ngữa để em mat xa đầu???? kế đến thì em bóp tay vừa làm em vừa trò chuyện gần gũi thân thiện. Rồi em nói anh nắm sấp đi, em đổ dầu lên lưng dùng đá nóng chà lưng, bóp chân... xong em lau sạch dầu trên lưng, khoản này cũng chấp nhận được khoảng 20p. Bỗng nhiên em bảo "em thư giãn cho anh nha" mình cũng ok. Khúc cao trào này mới đáng nói nè, em cởi áo ra thì lộ 2 trái cam (lớn hơn quít chút) nhưng mình không quan trọng vấn đề này. Rồi em leo lên giường đổ sữa lên lưng rồi em dùng 2 trái cam trườn lết cặp mông mình, miệng em liếm láp 2 bên be sườn kéo lên tới ót kèm theo tiếng rên khe khẽ cũng cảm giác phê phê chừng 10p. Bỗng nhiên có tiếng ph...ẹ..t thì ra em nhổ nước miếng vô cái khăn, em thỏ thẻ bên tai "anh nằm ngữa đi anh" mình lại ok. Em lại đổ sữa lên ngực mình và ngực em kế đó em dùng ngực sàng qua sàng lại ngay "bộ chỉ huy" rồi trườn lên trườn xuống tay em thì hj thằng bé liên tục là tui bắt đầu nản rồi, trong khi đó em cũng hun hít liếm láp lỗ tai tui. Rồi lại âm thanh quen thuộc ph...ẹ..ẹt lại nhổ nước miếng tiếp, lúc này tui bông xuôi chán quá mất hết cảm xúc để em làm gì thì làm, tui nhắm mắt liên tưởng tới em 9 thần thánh cho có hứng thì lại ph...ẹt tiếp. Rồi miệng em lần xuống cũng nâng bi nút cà lau cột bj ngay đầu khấc thôi phẹ...ẹt liên tục emlàm đoạn thái cho đến lúc ra tầm 15p mà em phun nước miếng cỡ chục lần, nhưng nói thiệt lúc đó tui cố ráng cho ra cho nó xong. Tui nằm nghĩ chút chờ em súc miệng, tui tắm rửa lại thay đồ ra về từ lúc vô đến lúc ra về đúng1g. Nói về nghiệp vụ làm thái nếu lấy em 9 làm chuẩn là 9đ thì tui chấm em 11 này được 6đ. Bực mình nhất là đoạn làm thái lẽ ra ai cũng mong chờ hưởng lạc nhất nhưng với tui thì là chán nhất nhạt nhẽo nhất. Lẽ ra tui kg có hứng rp nhiều về em và cũng sợ ảnh hưởng đến việc làm của em nhưng vì đã hứa với anh Lục là phải rp thật chi tiết nên tui phải viết tỉ mỉ như thế. Nếu có đụng chạm gì thì cho Năm xin lỗi em 11 vì đvụ thì phải tôn trọng sự thật
Năm tui xin cám ơn Lục huynh đã giao điệp vụ.
Dù vậy tui cũng tip cho em như mọi người. Lần đầu tiên được làm đvụ và cũng là lần đầu tiên viết rp nên câu cú chưa chuẩn mong anh em thông cảm nha

• Like
Điểm cảm xúc: Neo and KamaSu

Garan

Binh Nhất
Bé Thích Massage
4/3/19
Chủ đề
5
80
82
34
0 ₿
Phẹt phẹt phẹt.... lúc mới đọc tưởng bác bị e xì hơi hâhhaa.

• Like
Điểm cảm xúc: KamaSu

KamaSu

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
13/11/18
Chủ đề
17
1,662
2,502
CongDongMassage
0 ₿
Chúc mừng điệp vụ đầu tay của @Năm Goviet
Em nó tế nhị hơn chút nữa thì bác sẽ được trọn vẹn. Cái này lai rai tui gặp cũng hoài. Chia buồn cùng bác.

• Like
Điểm cảm xúc: Neo and Năm Goviet
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.