Điệp vụ Eva: Chuẩn mực của Kỹ thuật và Thái độ

Lượt xem: 1,640

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

pxduong

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
4/10/17
Chủ đề
9
39
23
0 ₿
Chào các bác.
Sau khi nhận được code của @Lục A Ka mình lập tức phi chiến mã đến đến cở sở để làm nv.
Đầu tiên là chỗ để xe hơi nhỏ. Được 6-7 chiếc, ko biết đông thì thế nào... chỗ bằm nghỉ chờ thì cũng tạm đc. Gặp bé lễ tân xin tươi đưa code và đc lên phòng ngay. Vì tính chất điệp vụ nên mình sẽ random để có cái đánh giá chân thậ nhất.

Phòng massage rất rộng, xông ướt khô đủ cả, wc luôn, phải nói là phòng rất ok nhưng trang trí thì ko đẹp lắm.

Xông hơi đc 15 phút thì bé vào. Mình dây cây cảnh, 3m bẻ đôi hơn 1 xíu. Nhưng face dễ thương. Hỏi mới biết là bé số 10, sinh năm 97, bác nào khoái teen thì ok nhé. Bé rất hay cười, nói chuyện nhẹ nhàng tình cảm.

Phần tắm rất kỹ, vừa tắm vừa nói chuyện, biết tạo không khí vui vẻ, giảm sự ngại ngùng cho 2 bên khi lần đầu gặp mặt.

Massage khỏe: đầu tiên nhìn vóc dáng nhỏ con mình cứ tưởng ko ra gì... ai ngờ bé làm rất tốt, có lực, bài bản dầy đủ, bé rất nhiều năng lượng, đấm,bóp,bẻ tất cả đều rất lực. Thật sự mình phải nói bé massage khỏe tốt nhất trong các ktv mình từng đi.

Massage mệt: đối với mình là khá, BJ nhiều hơn HJ nhưng skill còn vụng về. Có thể mình khó tính nhưng cảm nhận sao nói vậy, các bác đi bé rồi có cảm nhận không giống mình cũng đừng ném đá, vì mỗi người mỗi cảm nhận. Về phần khám phá có lẽ do mới gặp lần đàu nên hơi ngại, hy vọng lần sau quen rồi sẽ đc thoải mái hơn.

Đánh giá chung: Đây là bé mà mình cảm thấy là ktv có thái độ và kỹ thuật tốt nhất mình từng gặp, mặc dù phần mệt còn vụng về, nhưng như vậy là quá tốt. Phải nói là lần điệp vụ này hơn cả mong đởi.

Cảm ơn mod đã tạo điều kiện cho.mình tham gia. Cảm ơn bạn phục vụ đã cho mình gặp bé tốt như vậy. Cảm ơn anh e đã đọc bài RP

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.