Điệp vụ Eva

Lượt xem: 1,143

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

xêko2910

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
5/6/16
Chủ đề
12
132
43
34
0 ₿
Lần này đến Eva cũng là lần đầu cảm nhận thấy csvc khá ok phòng ốc rộng rãi có wc riêng và xông khô.
Show code nhận lời khiêu chiến với điệp viên 007 mà ko biết sao đc 039 tiếp chiêu ^^.
Đánh giá sơ bộ:
Face: 7.5 đ mình dễ tính nên ko biết các bác khác cho đ sao.
V1: Tròn đẹp 8.5d
V2: ít lipit nhưng mình thích keke
V3: căng tròn 8d
V4: Lũ đồng bằng SCL ^^
Chưa kịp khoẻ thằng nhỏ đã mém khóc với e ý hên là võ công cũng thâm hậu ahihi. Phải ngồi thiền xíu chứ ko một là thủng giường hai là giã từ cuộc chơi kaka.
Mas khoẻ e làm đủ bài khá phê, e vui vẻ tiếp chuyện với mình nên thấy thoải mái dễ chịu dễ gần.
Mas mệt nè mình biết là gặp ddcn òi em dùng v1 lướt sóng trên người mình kèm theo chiếc lưới điêu luyện làm mình như bị điện giật , ngửa lại thì mặt chặm mặt nãy giờ mới thấy đc ddcn, e lại dùng trái cây lướt sóng, chiếc lưỡi điêu luyện lại hành hạ xeko thêm lần nữa, k thể chịu lép vế kéo em lên dùng Tuyệt kỹ “ Cháo lưỡi Thần Kỹ” ko để em hành hạ mình nữa và rồi thằng nhỏ cũng ko thể thoát nạn, e BJ như muốn nuốt sống thằng nhỏ mình phải Hấp thu thật nhiều khí trời để chống chịu lại đợt oanh kích của ddcn này, nhưng ôi anh hùng làm sao qua đc ải mỹ nhân tại hạ cũng đành giương cờ trắng bắn từng đợt pháo hoa, chiến đấu cũng 3 hồi 800 hiệp cả hai cũng đã thấm mệt, mệt nhoài nằm bên nhau để hồi phục lại sinh khí nhưng ôi thằng đệ của ta hồi phục nhanh quá nó lại muốn tiếp tục tỷ thí nhưng xem qua thời điểm tỷ thí đã sắp hết tại hạ bèn hẹn cô nương lần sau sẽ lại đại chiến tiếp tục. Tại hạ ra về trong tiếc nuối không quên trao cho cô nương một cái giao môi hẹn ngày tái ngộ ^^.
Tic: free
Tip: 500
Một điệp vụ rất hài lòng, tks mod rubi đã tin tưởng giao cho xeko điệp vụ này.

Má Nobita

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
20/8/18
Chủ đề
7
230
33
44
0 ₿
chúc mừng bác nhé , nghe bác ngon trym mà em mê quá chắc phải thử vài skill của em nó bác nhỉ!!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.