Điệp vụ gặp điệp viên 007!

Lượt xem: 825

Bunheohue

Binh Nhất
Bé Tập Massage
27/9/18
Chủ đề
3
45
4
42
0 ₿
Đăng ký mãi nhiều ngày mới có dịp được Rubi cho làm điệp viên Minh Long. Khi đến nơi cũng chọn ngẫu nhiên 1 số để xem may mắn như thể nào.

CSVC hoàn toàn ok, phòng ốc sạch sẽ vs bài trí gọn gàng.vào cũng làm như các bước xông hơi các kiểu mà thấy phòng khá nóng nên ko xông lâu được tầm 10' một em bước vào vui vẻ chào hỏi, bỏ qua phần tắm tám.

Face em này 7d, ở Cần Thơ
V1 củng tròn
V2 ok
V3 ko check
V4 nước nôi đầy đủ

Đến phần chi tiết các bác mong chờ .
Mas khỏe: Em làm đủ bài, lực em đánh đối vs mình là đủ, nhưng mấy bác đô mạnh chắc k đủ lực. Em đấm bóp và cũng hay hỏi mình, em đấm vậy đủ chưa, tâm sự chuyện tình cảm gia đình, em nói chuyện nhỏ nhẹ lắm. Còn về phần massage đầu và mặt thì em làm chắc cũng 20p...khá kỹ. Về phần này mình cho điểm 9

Mas mệt: Em làm đủ những bài căn bản của thái. Em mau mắn cúi xuống ngực tôi và leo lên người tôi, lick ti nhịp nhàng và xoay ti tôi khá mềm mại , thằng bé lúc này bỗng cứng hẵn em dùng tay chạm vào nó thì càng làm sự kích thích bộc phát đến tột độ em cảm giác được sự cứng cáp của nó thì đôi môi em đã làm ấm nòng tất cả bằng những đường kiến bò đến phần cậu bé thì em Bj,cảm giác nồng ấm từ miệng em đã làm tôi “ Sướng’’ khó tả . em dùng từ những quả đồi của mình chà những góc lưng và lướt lưỡi khiến tôi bang hoàng đến điên dại, thằng nhỏ như nín thở rồi out trong sung sướng.

Tổng thiệt tick có code vip Thái
Tip em 500k
Dẫn đường 50k
Giữ xe vui vẻ 10k.
Chào thân ái nhé.

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
141
1,132
2,243
1,324 ₿
Thông báo: Bài Report của mem @Bunheohue với nội dung copy đến 90% từ các bài viết của các mem khác cụ thể như:

- Phần Massage Khỏe copy từ bài viết của mem mastermas tại bài viết " Ánh Dương gò vấp - cùng pé 38 "

http://congdongmassage.com/threads/anh-duong-go-vap-cung-pe-38.38480/

- Phần Massage Mệt copy từ bài viết của mem Trường Dương Công Tử tại bài viết " Anh Yêu Em - Số 10 Ánh Dương "

http://congdongmassage.com/threads/anh-yeu-em-so-10-anh-duong.37993/

VỚI NHỮNG VI PHẠM NHƯ TRÊN BQT QUYẾT ĐỊNH BAN NICK BUNHEOHUE TRONG 1 TUẦN VÀ KHÔNG ĐƯỢC THAM GIA BẤT KỲ ĐIỆP VỤ HAY EVENT CỦA ĐIỄN ĐÀN TRONG 1 THÁNG

Zlat

Đại Uý
V.I.P Member
24/11/13
Chủ đề
50
1,066
449
0 ₿
Chắc kiểu thanh niên làm thuê cho cơ sở, post pr tiền tip dẫn đường toàn 50k , 1 ngày 20-30 khách túp 50 k thì tui chuyển qua làm dẫn đường luôn cho r