Điệp vụ gấu yêu 8 P.A

Lượt xem: 2,330

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Tư mắt kiếng

Binh Nhì
Bé Tập Massage
22/2/16
Chủ đề
1
29
29
54
0 ₿
Tham gia dđ cũng đã lâu rồi xem rp của ae về các em 8, 9 PA tui thèm rỏ dãi, chiều nay đk Lục huynh xổ số PA ai ngờ được may mắn thiệt. Chiều xong giờ làm tui đến gặp em nó ngay, sau khi làm thủ tục xong thì lên nhận phòng.

Đang xông hơi thì em 8 bước vào nên tui cũng đi ra ko xông nữa, em 8 lau mình cho khô rồi vào em tắm cho mình.
Mat khoẻ thì cũng như các nơi khác ấn huyệt, bóp tay chân chà đá nóng...

Đến phần mat thái thì em em cởi áo ra wow 2 trái bưởi to đùng, em bắt đầu dùng miệng lưỡi cạp nhẹ liếm láp từ mắt cá chân lên tới mặt. Hai bàn tay em thả kiên 2 bên sườn lên xuống liên tục làm tui quên hết trời đất sướng quá các ae ạ. Em kêu mình nằm ngữa lại rồi cũng làm như thế từ trên xuống dưới, tui dùng hai tay xoa bóp và bb 2 bình sữa to căng của em. Em làm cứ thế xuống ngã ba đặc khu sung sướng liếm láp cắn nhẹ thằng nhỏ cua mình kèm với tiếng hổn hển của em, nói chung đàn ca sáo nhị em 8 áp dụng hết. Tui cầm cự hơn 5p thì cũng đầu hàng em thôi.

Sau khi tắm rữa lại cho sạch sẽ ra ghế ngồi làm điếu thuốc cho hoàn hồn rồi về nhưng em nói còn sớm mà anh ở lại chơi với em đi. Tui cũng ngồi lại rồi thì em cũng ngồi kế bên 2 ae ôm ấp tâm tình một hồi rồi chia tay trong lưu luyến.

Em 8 cỡ hơn 20t mặt xinh xắn nói chuyện rất dễ thương tc, dáng người tròn trịa tui rất thích. Về số đo 3 vòng thì rất đúng ý tui ôm ấp sờ nắn rất sướng.

Tic do Lục huynh bao, mình cám ơn anh Lục rất nhiều
Tip theo độ hài lòng của mình
Cám ơn ae đã dành tg đọc bài của mình nha

KamaSu

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
13/11/18
Chủ đề
17
1,674
2,509
CongDongMassage
0 ₿
Ganh tỵ với bác luôn, tui me điệp vụ hai em 08 và 09 hoài nhưng luôn trượt :(
Chúc mừng bác hoàn thành điệp vụ !!!

• Like
Điểm cảm xúc: Tư mắt kiếng

Tư mắt kiếng

Binh Nhì
Bé Tập Massage
22/2/16
Chủ đề
1
29
29
54
0 ₿
Hên là hôm qua vô gặp lúc em 8 & 9 đang rãnh nên tui mần em 8 trước

• Like
Điểm cảm xúc: KamaSu

Trai Tơzz

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
11/10/17
Chủ đề
12
385
217
32
0 ₿
Quan trọng là độ chiều của mấy em ý, thấu hiểu a em thì cứng 1 chút đâu có sao. Mấy e trẻ thì thiếu kinh nghiệm đôi khi làm mình hơi hụt hẫng

• Like

Mabu_map

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
17/8/18
Chủ đề
5
188
79
0 ₿
Ăn bưởi nhiều rất tốt cho sức khỏe, xin chúc mừng chế:cool:

• Like

KamaSu

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
13/11/18
Chủ đề
17
1,674
2,509
CongDongMassage
0 ₿
Thực ra thì em chưa đến 27, em uốn tóc nên nhìn hơi chững chạc một chút.

• Like
Điểm cảm xúc: Trai Tơzz
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.