Điệp vụ khám phá ngày 02/03 . Ba chìm, bảy nổi, 9 Lên Đỉnh ...

Lượt xem: 3,020

KhongConAi

Binh Nhì
Bé Thích Massage
17/2/17
Chủ đề
2
55
3
38
0 ₿
Sorry các bác vì report trễ, do mình đi công tác tỉnh giờ mới về rảnh ngồi viết report lại.
Tình hình là thấy có điệp vụ hấp dẫn quá, nên inbox bác Sáu xin code, 3 ngày liên tục thì cuối cùng cũng có code. Có lẽ vì nhiều anh em quá nên bác Sáu phân chia từ từ, nên anh em tham gia điệp vụ thì kiên nhẫn nhé, từ từ ai cũng có phần.
Nhận được code thì chiều mình chạy ngay đi.
Vào đến thì mình không chọn số mà gửi em locker 50k, nói em chọn dùm anh, anh tin em đó nha, rồi cười cười ..
Vào thì mình vào tranh thủ xông hơi, tầm 10' thì thấy có 1 bóng hồng mở cửa bước vào.
Lén lén nhìn ra thì mình thấy sơ là 1 bé cũng khá cao ráo, mình dây, khá đúng gu kkkk.
Thế là bước ra vội, chứ ngồi trong phòng hơi làm chi nữa hè ...
Ra chào hỏi xã giao, hỏi thì biết bé số 09.
Chắc mình có duyên với x9 P.A, đi vài lần đã gặp 09, 19, 39 kkkk
Ra thì bé bảo ngồi cho ráo mồ hôi rồi hãy vào tắm.
Trò chuyện tí xíu thì vào tắm, bé tắm rất kỹ cho thằng anh, rồi xong tới thằng em.
Xong thì ra lau người và được 1 màn chào hỏi nhẹ bé họa mi của mình. Và bé họa mi của mình cũng ngóc cổ lên đòi hót líu lo .
Rồi bắt đầu lên nằm để massage khỏe, mình cũng đang nhức mỏi lưng, nên dặn bé làm kỹ chút.
Bé làm khỏe rất bài bản nhé, đủ lực, xong thoải mái hết cả người.
Được 1 lúc thì thấy không khí im lặng, trầm hẳn lại, là mình thấy rợn người rồi, chắc có gì chẳng lành đây ...
Y như rằng là cảm thấy có gì nóng nóng, mềm mềm chạy trên người, thì ra là núi đè các bác à.
Công nhận y như lúc bé khoe mình, V1 rất tròn, đẹp, mềm mại nhé.
Xong thì đi lưỡi khắp người, thêm màn WC kết hợp với BJ ngược, ai mà yếu là bắn pháo hoa ngay khúc này luôn nhé.
Tiếp theo thì có 1 số trò khá vui, mình không nói chi tiết đâu, để các bác đi mà khám phá kkkk
Sau 15 ' được hót liên tục thì họa mi mình ọc sữa. hầu như được BJ 99% nhé, chỉ có khi gần ra thì bé mới dùng tay.
Lúc BJ thì bé có hơi cạ răng, cũng khá thốn, mình có nhắc, tí xong bé có nói do họa mi anh to nên hơi cạ răng, thôi thì thông cảm cho bé vậy kkk .

Đánh giá :
face : có nét, thêm cách nói chuyện vui vẻ nữa, 8/10
V1 : cam việt lai bưởi, 8/10
V2 : mình dây, khá ổn 8/10
V3 : tròn , trắng mịn đẹp, 9/10
V4 : mình không khám phá, lo bận 3 vòng trên rồi kkkk
Tic : bác Sáu tài trợ. Một lần nữa mình xin cảm ơn bác
Tip : Như mọi khi.

Cảm ơn bác Sáu và bé 09 một lần nữa !

• Like
Điểm cảm xúc: KamaSu and Alibaba đi lạc

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
141
1,132
2,243
1,324 ₿
Tuy rp tương đối trễ nhưng chúc mừng bạn đã hoàn thành điệp vụ

• Like
Điểm cảm xúc: KhongConAi

Ham vui

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
14/1/19
Chủ đề
7
348
424
Nơi không ai biết
0 ₿
Cửu tỷ P.A thì khỏi bàn cãi rồi.... Sẵn e cũng xl mod @Lục A Ka vì đc 1 lần bác trao code 16 KH nhưng do có chút vấn đề cá nhân k tiện rp đc nên nhân dịp này gửi lời xin lỗi đến mod. Đv Ham Vui chấp nhận bị black list 1 thời gian để xem như hình phạt... Chỉ là mún gửi lời xin lỗi đến mod cũng như ae cđ. Cơ mà hiện giờ con số ấy cũng hot qá rồi, đc ae cộng đồng cũng ủng hộ nhiệt tình và nhiều bài rp nên đv cũng thấy tạm an lòng....

• Like
Điểm cảm xúc: KamaSu and KhongConAi

KhongConAi

Binh Nhì
Bé Thích Massage
17/2/17
Chủ đề
2
55
3
38
0 ₿
Xin lỗi bác Sáu. Vì hôm đó mình đi về thì hôm sau đi ctac luôn. Mới về tới sg 5h sáng nay đây. Về là tranh thủ report nhiệm vụ liền đây.
Cám ơn bác Sáu nhé

onggiaxuongnui

Binh Nhất
Bé Tập Massage
21/2/19
Chủ đề
3
23
18
32
0 ₿
hix chúc mừng bác ,công nhận a locker có tâm ghê cơ :)))) pick ngay số đỉnh cao cho bác

Ham vui

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
14/1/19
Chủ đề
7
348
424
Nơi không ai biết
0 ₿