Điệp vụ mang bí danh 002

Lượt xem: 1,877

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Leo da Vinci

Đại Uý
Sư Huynh Massage
2/11/16
Chủ đề
51
562
123
1 ₿
Lâu quá chưa ghé lại P.A nên thấy mod tuyển điệp vụ, mình liền tình nguyện đăng ký và hồi hộp ngồi chờ đợi kết quả. Cuối cùng cũng được chọn làm điệp viên khám phá số mới 02. Sau chuyến đi về mình cũng có một số rp về e nó.
Trưa Sài Gòn tháng này nóng quá, khi đã có code mình liền phi trâu đến P.A để tránh nóng và relax. Hoàn tất các thủ tục check code này nọ thì mình cũng đã lên được phòng, bên ngoài nóng bao nhiêu thì vô phòng mát mẻ bấy nhiêu, giống như bị sốc nhiệt luôn. Cũng vô xông hơi, sau đó ra ngoài nghỉ ngơi cho ráo mồ hôi rồi được e tắm cho sạch sẽ để chuẩn bị được hưởng sung sướng.
Giường của P.A giờ thiết kế hay thật, có 1 khe ở giữa để cho thằng bé được thoải mái, 1 like vì đã phục vụ khách hàng tốt nhất.
Massage khỏe: Đủ bài, tuy nhiên lực hơi yếu.
Massage thái: Cũng được e nó dùng ngực chà tới chà lui, nhưng ko có chiêu đi lưỡi nên chưa phê lắm; trong lúc đó mình cũng dùng tay khám phá body e, V4 e hơi khó khám phá do có nhiều lớp quần quá. Kết thúc được e BJ, cuối cùng chịu hết nổi mình cũng phải đầu hàng e và thằng nhỏ òa khóc sung sướng.

Chuyến trải nghiệm hài lòng với số mới 02, nhưng chắc do mới làm nên e nó làm khỏe chưa tốt lắm, làm Thái thiếu đi lưỡi. Một số ý kiến đóng góp để e phục vụ khách hàng ngày càng tốt hơn. Và một số đánh giá về e như sau:
Mặt dễ nhìn, cao tầm 1 mét 5 mấy.
V1: Cam việt.
V2: Eo thon.
V3: Bóp cũng đã.
V4: Ướt át.
Tik: Bác Lục lo.
Tip: 5x
Cám ơn mod đã tạo điều kiện cho mình trải nghiệm số mới tại P.A và các a e đã đọc bài rp của mình.

wase6504

Binh Nhất
Bé Tập Massage
3/12/15
Chủ đề
5
24
12
0 ₿
Có bác nào đi số 02 rồi, cho thêm ít thông tin với. Pé này là 02 mới hay cũ v. Sao ít report về pé quá

Trai Tơzz

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
11/10/17
Chủ đề
12
386
218
32
0 ₿
Này chắc là số mới hả, trước giờ chưa nghe qua

• Like