Điệp vụ ngày 02.03 tại PA Relax

Lượt xem: 904

thanhsu.bu

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
24/2/19
Chủ đề
1
7
2
33
0 ₿
Lời đầu tiên, xin kính chúc AE trong diễn đàn năm mới nhiều thành công mới và mong diễn đàn mình ngày càng nhộn nhịp. Đặc biệt, xin cảm ơn bác Lục A Ka đã cho em cơ hội thực hiện điệp vụ này.
Ngày hôm nay, cuối tuần ở nhà buồn mà từ tết đến giờ chưa dc massage cho khỏe người. Lân la xin code của Bác Lục, đăng kí mấy ngày thì được bác Lục chiếu cố cho vé Code tại PA Relax với em điệp vụ e số 6. Vì vậy tranh thủ buổi chiều lo chạy qua PA Relax để thực hiện nhiệm vụ được giao. Do tới hơi sớm nên phải chờ khoảng 20 phút.
Về cơ sơ vật chất của PA Relax, thì em đánh giá là okie, phòng hơi chật ( em đi Vip 7), các bạn lễ tân và giữ xe rất thân thiện và lịch sự. Chất lượng như vậy thì e đánh giá là tốt.
Về em số 6, thì em rất thích cách nói chuyện của em. Rất vui vẻ và dễ thương, lên phòng xông hơi một xíu thì em lên, rồi ra được em tắm cho rất cẩn thận và nhẹ nhàng. Sau đó em Mas mệt trước, đi đường lưỡi rất tê người, và đac biệt như các RP trước là có chiêu kiến bõ (cong hết người). Em làm 20 phút thì e out. Nghỉ ngơi chút rồi em cũng mas khỏe. Đánh giá về em số 6 thì em làm mas khỏe đủ bài, nhiệt tình tuy lực hơi yếu (chắc do e đi massage khỏe nên h thấy bên này hơi yếu), nói chuyện vui vẻ, dễ gần. Em có dịch vụ đắp mặt nạ nữa (điểm cộng). Về mas mệt thì em chiều khách và phối hợp rất nhiệt tình, làm mình out trong khoái cảm. Về body của em số 6 thì thuộc dạng mình dây, người mỏng và dong dỏng cao. E thấy là thon thả, các vòng đủ xài, không thuộc dạng bưởi mủm mĩm (tại e khoái bưởi :(().
Tiền tic: free code
Tiền tip: 5xx
Giữ xe: 20k
Lúc về em số 6 hỏi có ăn mì bò không mà em không ăn vì còn no, cảm thấy PA Relax rất quan tâm đến khách và thích cách phục vụ của em số 6.
Cảm ơn Anh Lục A Ka một lần nữa, em là lính mới xin được chỉ giáo thêm. Mong sẽ được chiếu cố thêm lần nữa để RP các em khác đang hot tại PA Relax.
Kính chào mọi người. Thanks

• Like
Điểm cảm xúc: KamaSu and Alibaba đi lạc