Điệp vụ ngày 11/2 hoàn thành trong sung sướng

Lượt xem: 793

giauvoibitcoins

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
11/2/19
Chủ đề
20
224
105
34
0 ₿
Lời đầu tiên muốn gửi lời cảm ơn trân trọng đến với Mod L.A.K đã tạo điều kiện cho mình thực hiện điệp vụ 1 cách dễ dàng và thuận lợi tại P.A Relax.. Cảm ơn Mod rất nhiều

Sau giờ làm, trong tay có code free, mạnh dạng vượt qua 15km đến với P.A.. điều đầu tiên là từ cổng bước vào là có chú giữ xe rất thân thiện, tiếp đến các bạn locker cũng rất nhiệt tình.. mình tới show hàng code thái free ngay và được em số 06, do e đang kẹt show nên cũng phải hồi hộp đợi chờ trong 30p.. nhưng trong thời gian này được nghỉ ngơi và uống nước rất thoải mái..

Rồi chuyện gì đến cũng sẽ đến, mình được bạn locker mời lên phòng và có bé 06 đi theo cùng.. có điều phải leo cầu thang hơi mệt.. Bước vào phòng cảm giác thoải mái sạch sẽ nên rất thích rồi.. xông hơi 1 lúc em 06 cũng đã săn sàng.. em nhỏ người, mặt dễ thương nhìn như nấm vậy đó.. rất cute.. phải nói là ngất ngay.. với nụ cười thân thiện e dẫn mình vào bồn tắm , chăm sóc rất kỹ từ thằng lớn đến thằng nhỏ còn nghịch nó nữa chứ.. tắm cũng xong, e lau người cảm giác như 1 ông hoàng, e chăm sóc kỹ càng và nhẹ nhàng

Mát xa khỏe bắt đầu, em mang lên 1 loạt dụng cụ từ đá nóng, dầu mátxa và mặt nạ đắp mặt.. ko khác gì là đi spa Thoòng thường.. từ mát xa rất đủ lực, đủ các bước kéo dãn và bấm huyệt.. mọi mệt mỏi, nhức cơ được rút hết.. tiếp đó đến bài mát xa đầu, cổ như salon tóc. Tiếp đó e đắp mặt nạ cho mình.. trong thời gian 10p đắp mặt bạn e ngồi kế bên tròn chuyện với mình.. thật sự như người yêu, dễ chịu thân thiện vui vẻ nhiệt tình là những lời mình có thể diễn tả được từ em nó..

Rối phần nóng hổi nhất cũng đã đến.. em bảo mình nằm sấp xuống đi bài ngực thái.. ngực bé nhỏ những vừa đủ để chạm vào từng lớp da thịt của mình.. vừa đi ngực vừa kết hợp đi lưỡi sen lẫn trên cơ thể.. ôi thôi đã.. tiếp đó e còn mò đến vùng cấm, mạnh dạng đẩy 2 chân mình rộng ra để khám phá 2 viên bi ve.. đã quá suýt bắn pháo luôn mới ghê chứ.. xong bài chuyển qua nằm ngửa.. bao món nghề của e nó được show ra từ âm thanh, tay mân mê, lưỡi nhẹ nhàng và ngực tấn công.. mọi thứ cứ kích thích vãi.. dường như mọi thứ đã sẵn sàng em nó tấn công tổng lực vào vùng cấm địa.. từ ve bi, lau cột, đẩy lưỡi và mút kẹo.. mọi thứ rất đều đặn nhẹ nhàng và chuyên nghiệp.. kết quả là e nó cho mình bắn phá trong sung sướng.. người đơ ra một cục luôn.. đã

Kết thúc cuộc chơi e nó tắm lại cho mình, còn dư chút thời gian e bóc trái cây và lấy nước cho mình uống.. trong khoảng thời gian đó anh em nói chuyện vui vẻ

Tổng kết: về em nó điểm 10 cho chất lượng từ face, body đến tính cách , rất hợp với mình.. CSVC ok, sạch sẽ gọn hàng... kỹ thuật mát xa tốt, các bước đầy đủ như trong spa...phong cách làm việc nhẹ nhàng, ko công nghiệp, ko ra sớm, rất đúng giờ..

Đầu xuân, mình chúc các anh em trong diễn đàn 1 năm tràn đầy may mắn và thành công.. chúc Mod L.A.K vạn sự như ý và thật nhiều sức khỏe để tạo điều kiện cho anh em cơ hội được trải nghiệm và thực hiện tốt nhiệm vụ Mod đề ra.. và chúc P.A. relax ngày càng phát triển để là nơi sinh hoạt tin cậy cho anh em

P/s: Tick : free ; Tip: 700k ( rất đáng đồng tiền )

• Like
Điểm cảm xúc: lbb149