Điệp vụ ngày 12 tháng 11 và số 10

Lượt xem: 779

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Raymone

Binh Nhì
Bé Tập Massage
10/11/18
Chủ đề
2
11
0
34
0 ₿
Sau một thời gian dài lót dép hóng và học hỏi kinh nghiệm, được mod @Rubi tiếp động lực bằng 1 vé đi EVA. Lòng phơi phới phi xe xuống ngay sau khi hoàn tất công việc. Newbie nên văn chương chưa được lai láng, xin cảm ơn mod Rubi trước nha :D.
Khởi đầu như bao câu chuyện, gạt chống xe, lên lầu, locker và giữ xe rất nhiệt tình vui vẻ, chịu.
Trong khi chờ đợi mình cũng tranh thủ xông tí cho hết 1 ngày mệt mỏi, rồi thì e vào. Cô bé mang mật mã số 10.
Cảm nhận về bé, dễ thương, teen, dáng chuẩn gu em thích, bị cái hơi ít nói thì phải, em toàn gợi chuyện cho bé.
V1: hệ cam lai bưởi, êm mịn 8/10
V2: có tí lipid, ôm sướng 7/10
V3: 7/10
V4: không khám phá nhiều
Sau các tiết mục tắm xông xả, tắm heo, lau mình, bắt đầu tiệt mục chính:
Massage khỏe: Bé làm rất có tâm, đánh có lực, làm kỹ, mình gần như phiêu luôn vì bé làm quá êm, xua tan hết mệt mỏi. Bác nào mệt mệt vào bé đấm bay mệt.
Massage mệt: Một khiếm khuyết nhỏ khiến bé không được tròn trịa số 10 như báo danh của mình. Sau màn đi Thái chà bưởi phê phê tê tê sấp ngửa thì bé chăm sóc thằng đệ chưa được kỹ lắm, HJ 80 BJ 20 và khá dồn dập nên mình không kiềm lâu hơn được (nhịn đói bữa h nên mau hy sinh quá hix hix)
Tổng thiệt hại:
Tick: @Rubi tài trợ Tip: 4xx

Dù sao thì cũng là 1 số đáng check cho anh em, chúc bé và cơ sở làm ăn phát đạt. Sẽ ghé EvA vào một dịp khác
P/s cảm ơn mod Rubi đã tài trợ chương trình này :D
G9 cả nhà

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.