Q.12 điệp vụ ngày 13/6 hong kong - mông em đẹp quá ^^!

Lượt xem: 1,102

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Thangmax

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
27/10/16
Chủ đề
13
137
30
33
0 ₿
tình hình kinh tế biến động - làm ăn khó khăn - chiến sự leo thang - nên e đành lòng phải đi móc móc.... túi bác Lục kkk
một lần nữa em xin chúc mọi người ở cộng đồng massage thật nhiều sức khoẻ để súng ống mạnh hơn "chiến sự" nha.
đặc biệt là bác Lục sư ka, mong bác nhiều sức khoẻ và sống dai ai ai.... dai nhất có thể. cụ thể là tầm 1000 năm đi, để ae trong *** dc móc túi nhiều nhiều kkkk

Không miên man nữa, vô chủ đề chính ae ơi :D
- nắng nóng quá - hcm mưa không nổi... nên trong người thèm khát sự tươi mát và sự chăm sóc tận tình của mấy em. nên dành lòng viết tối hậu thư khấn trời dái đất thiên linh linh địa âm binh cho cụ Lục xuất hiện, 1p , 2p .... 3p.... and .... 67p .... trong lòng buồn rười rượi vì chỉ còn 10p nữa là qua 15h chiều rồi @@. không lẽ sách dai đi đái, ý nhầm đi mua vé số đợi 4h30 có thêm cơ hội =))..... đành ấn F5 liên tục vì sở wed lag T_T...

Thế rồi cụ cũng xuất hiện anh em ạ, thằng anh mừng mà thằng em khóc....
Nhận được tối hậu thư của cụ thì như đít dính cục than ý anh em ạ, không thể nào mà làm gì thêm dc nữa.... nên vác xác đi banh xác liền thôi chớ chịu hổng nổi nữa rầu.

đến nơi thì ae locker rất nhỏ nhẹ... còn đưa dt cho xem ảnh các nàng tiên cá cho lựa nữa chớ.... thà không đưa có phải tốt ko chớ đưa xong... em nào cũng muốn T_T (chết người không cơ chứ)

phải đánh do suy nghĩ lắm lắm luôn mới lựa dc bé 66 (vì trong lòng đang thầm cảm tạ bác Lục - nên chọn số giống =)) )

lên phòng thì rất rất rộng... phải nói là thích vì khá ok > cảm nhận riêng
có xông khô - xông khô khá sạch sẽ - không mùi + điểm
bồn tắm thì khá khá good - đỉnh 1 ở đó mà :))

cũng như mọi khi xông cho đã cho ra hết mồ hôi tầm 10p thấy mệt mệt, bé vừa bước vào thì không thể nào ngồi trong đó thêm dc giây phút nào nữa cả, nhảy ra chym ngắm bé thôi....

bé 66 này thì face rất rất đẹp và cực nét - đặt biệt là cái môi dảnh @@ , nhiều chuyện bà cố, bắt được gu của bé thì nói quên work luôn anh em ạ =)) lạy bé này... kkk

xông xong thì ngồi 8 10 tí thì nhảy vô bồn, lăn lê bò trường, mèo vờn chuột đủ mọi tư thế.... cũng chịu hổng nối với bé => end game

lại nhảy lên giường massage khoẻ, bé massage khá giống spa @@ lực vãi chưởng, nhưng phê kkk , nào là đè nào là ấn nào là kéo.... cảm giác spa vãi chưởng =))

rầu cái gì tới cũng phải tới, lần 2 thì ae ai cũng khá lâu, mình cũng không ngoại lệ, mà bé ko hề than thở hay tỏ vẻ gì hết công nhận bé chịu lần dễ sợ....
gần hơn cả 30p mà bé vẫn làm kkk bé còn bảo có mấy ae # cả tiếng vãi chưởng.....

số đo ba võng (võng 4 mình chỉ xoa hột)

vòng 1 chà bá lửa
vòng 2 fashion (có limit - 1 chút)
vòng 3 thì khá good (sở thích riêng)

lưu ý : bé này làm rất từ tốn - và cảm giác thong thả - không hối thúc hay công nghiệp - không tỏ vẻ... mình rất thích bé này - phải nói là đi 1 lần mà như đã thân wen. anh em nên thử 1 lần - rất rất nên.

có 1 điểm mà anh em lưu ý là đi cầu thang cẩn thận kkkk đặc biệt là nhưng anh em nào tăng 2 tăng 3... kkkk

1 lần nữa chức sức khoẻ bác Lục.
Chúc cơ sở làm ăn phát đạt và đông khách, ah không phải đông bé đào làm lưu luyến và say mê khách hàng quên lối về.

Thank ae đã đọc chúc anh em làm ăn phát đạt và có nhiều lúa để đến múa với các bé.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Hồng Kông

PhongkenJi

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
4/3/21
Chủ đề
11
1,037
533
0 ₿
Nghe hấp dẫn quá, phải sắp sếp qua nút bình các bé mí được