Điệp vụ ngày 19/2

Lượt xem: 955

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

lacco

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
20/1/19
Chủ đề
9
19
10
34
0 ₿
Hi ae,hnay e nhận đc điệp vụ từ @L.A.K,phi ngay xe đến thẳng EVA làm nhiệm vụ. Sau khi đưa code cho nv check,e liền yêu cầu số 39 thần thánh của EVA,nhưng lại nhận đc câu tloi là e nó về quê chưa lên @@(vào 2 lần r mà k gặp đc,chắc k có duyên :( ). Thấy số 17 trên diễn đàng ae review cũng đc,nên yêu cầu thử xem sao.
Vừa vào phòng xông khô đc 5p,nghe có tiếng mở cửa,thằng e tỉnh dậy nên thằng a cũng bước ra luôn. R e tắm cho mình,chăm sóc thằng e còn kĩ hơn thằng a,kkk.
M/x khỏe : mình cũng k qtrong lắm,vô đây chủ yếu để mệt mà,kkk. Nhưng cũng có đá nóng,r bóp lưng vai này kia,nói chung cũng oke.
M/x mệt : e đi thái từ chân lên tới vai,k chừa chỗ nào,kết hợp với đường lưỡi điêu luyện của e,làm mình cứ nằm im mà hưởng thụ,e còn hỏi sao mình k nói gì,đang phê quá sao nói đc gì,hahaha. R e lật mình lại đi thái tiếp.sau đó tung tuyệt chiêu bánh mì kẹp xúc xích kèm HJ/BJ làm mình out trong sung sướng.
Sau khi out thì e bắt đầu mx đầu cho mình,tranh thủ lúc đó mình cũng bóp vếu e,thế là thằng e mình lại ngóc đầu dậy,lại tiếp tục shot thứ 2 và cũng out trong sung sướng,kkk.
Đánh giá tổng quan :
Face : 7d,k đc teen nhưng nhìn cũng có nét
V1 : Cam VN,hơi nhão tí,chắc do làm thái nhiều.
V2 : k check
V3 : check sơ sơ nên cũng k đánh giá đc nhiều.
V4 : nước nôi lênh láng
Nói chung e này sv cũng ok,trong lúc làm cũng có rên tạo cảm hứng :)). Cũng là 1 số đáng để thử tại EVA.
Tic : tks mod L.A.K tài trợ
Tip : 600k (mình định tip hơn do làm 2 shot,nhưng chỉ còn toàn tiền lớn,e thấy v nên kêu nhiêu đây đc r a, +1 điểm cho e,nhất định sẽ quay lại bù cho e )
P/S : ai có sdt hay zalo gì của bé 39 k cho mình xin vào ib với,cũng muốn thử xem 39 của EVA thần thánh như thế nào,kkk. Tks ae đã đọc rp của mình.

• Like
Điểm cảm xúc: Alibaba đi lạc
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.