Điệp vụ ngày 29/03 - Ánh Dương MS15

Lượt xem: 1,178

dark_lonely

Binh Nhất
Bé Tập Massage
31/12/18
Chủ đề
4
36
16
32
0 ₿
Tình hình là cũng hơn 2 năm ko đi MS, do trước đây mình đi với chiến hữu và giờ mỗi đứa 1 nơi nên chia tay bộ môn tốt cho sức khoẻ này. Mình chuyển qua bộ môn checker nhưng ở đó ko còn như xưa, các bánh, má mì, bố mì giờ trình PTS cao quá, chiến hạm, tàu ngầm qua tay các bác đó thì như gái 16, sau nhiều lần phải lái hàng không mẫu hạm nặng ký nên mình chọn đường quay về bộ môn MS và solo 1 mình.

Lân la tìm kiếm thì sao ra đc diễn đàn này và thấy đc chương trình điệp vụ của a LAK, mình có đăng ký và đc a gửi tặng cái code free Vip Thái ở Ánh Dương - Gò Vấp. Trên diễn đàn mình thì cơ sở này ko cần nói thêm và em mình đi là 15 cũng theo đánh giá của AE mà mình mới dám đưa súng đi đánh giặc :))

Tới nơi đưa code cho nhân viên và lên phòng đc tặng nước suối và khăn lạnh.
Xong hơi tầm 15p e nó vào và lau mình cho mình khô xíu rồi đưa đi tiệt trùng.
Mình: Em tắm a như tắm con vậy
Em: Ai b... em là con e ah hihi
Mình: Vậy chắc e con trai nhiều lắm hả.....
Và rồi e ấy cho làm con 1 hồi rồi lôi con ra lau khô.

Về MS khoẻ em đi đủ bài, đủ lực, đá nóng....
Về thái e nude 99%, cái này xin lỗi AE chứ lần đầu mình đi cái này, nó tê hơn điện giật ( bác nào ko tin thì thọt tay vào ổ điện trước rồi đi MS coi cái nào tê hơn ) e chà tới đâu nó giật đến đó, cảm giác mà 2 cái đầu kẹo mút nó đi qua khe núi, nó ko qua luôn mà nó còn quay lại, nó cứ qua rồi lại, lại rồi qua, tới giờ viết rp mà còn nhớ cảm giá đó, sau đó e lật ngửa mình lên và tiếp tục chà, lúc này tay mình cũng hoạt động và em rất chủ động chứ ko né tránh. Đặc biệt bánh bao kẹp xúc xích Đức tới đây mình đã muốn phun trào và e chuyển qua BJ.........và out trong sung sướng.

Về CSVT thì 8đ tương đối sạch sẽ.
Về em 15 mình thì ko thích đánh giá chi tiết các bác nên khám phá sẽ không thất vọng. Em vui vẻ, bắt chuyện, nhây, tình cảm, ngoại hình dễ thương. Đánh giá chung 8đ

Giữ xe kiêm locker 20k
Em: 5xxk

Thank LAK đã hỗ trợ chương trình này.

Ah mà cơ sở có gói sexy gì đó, nhân viên nói mua vé 600k đc tắm chung và em cũng nói là nude 100% chắc lần sau phải thử gói này. Nếu đc 2shot nữa thì ngon :))

Chanhhuutai1

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
19/2/19
Chủ đề
9
152
73
Hồ chí minh
0 ₿
Chúc mừng bác hoàn thành nhiệm vụ, tê tê bác nhở thấy bác sung sướng cũng muốn qua bé để trải nghiệm 1 lần.

Trai Tơzz

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
11/10/17
Chủ đề
12
385
217
32
0 ₿
Bộ môn này chưa chắc tốt cho sức khỏe đâu hahaha:D:D:D:D:D

• Like