Điệp vụ ngày 5/4 Ánh Dương Gò Vấp

Lượt xem: 1,257

Kiad1527

Binh Nhất
Bé Tập Massage
2/3/19
Chủ đề
3
27
9
30
Hcm
0 ₿
Sau quả sụp hầm thời gian trước đây, sáng nay thức dậy thì thấy lại được thằng nhỏ hôm nay ngẩng đầu cao hơn mình. Để chào mừng quý tử trở lại thì thằng lớn đánh điện cho mod LAK xin nhận điệp vụ ở Ánh Dương Gò Vấp để tẩm bổ cho thằng nhỏ. 5' sau còn đang đánh răng đã nhận được công văn, nên sắp xếp công việc trưa chạy một mạch qua Gò Vấp luôn.
Cơ sở Ánh Dương này mình đã đi nhiều, thường là buổi sáng. Quẹo xe vào khóa máy rút chìa thì lễ tân đã chạy ra đón, đưa công văn của mod cho lễ tân xem, lấy vé Thái thì 2 bạn đẩy mình thẳng lên lầu luôn không thấy tư vấn gói sexy như mọi lần. Lên phòng được báo là bé số 6 ruột hôm nay có làm mình mừng chết đi được, từ trước tết đến giờ đi vào toàn số 6 bận, về quê v.v. hôm nay mới phục kích trúng em.
Ngủ trong phòng xông hơi một lúc thì em vào, em nhìn mình hỏi ủa anh hả, mình thì lại hỏi ủa em nhớ anh hả ? Chưa xáp vào nhau mà hỏi 1 câu đã thấy phê rồi, quả không phải là ác nữ bình thường.
Sau màn chào hỏi, tắm heo và massage các kiểu là đến phần thư giãn, em làm nhẹ nhàng đưa chàng vào chỗ ấy, cái lưỡi cong đưa đẩy lạng lách đánh võng không trượt chỗ nào, thổi kèn thì 30 70 nhưng thổi liên tục không dứt, sau đó lại còn lấy trái cây nhét cả vào miệng làm mình không ú ớ được gì cả, chỉ biết ngậm mồm và rên rỉ. Bị tra tấn một lúc thì thằng em chịu thua, khai ra trong người thằng anh điệp viên có chất màu trắng nghi là chất kích thích dân số. Xong xuôi thì ác nữ tắm rửa sạch sẽ mặc đồ rồi thả mình về.

Đánh giá CSVC: 7/10, vẫn như mọi khi, có điều phòng xông hôm nay lâu nóng nên mất điểm
Đánh giá ác nữ:
Mát xa: Nhẹ nhàng đúng gu mình thích, nhưng nếu mấy bác thích lực thì sẽ hơi yếu. Trong lúc massage toàn nói chuyện rồi chọc mình cười thôi, mà các bác biết rồi ạ, vừa nằm sấp vừa cười thì đau chết thằng em
Mát gần: Hãy đến thử dù chỉ một lần
+ v1: Cầm vừa tay, ăn vừa miệng, ngọt ngọt bùi bùi.
+ v2: Vẫn như xưa, gọn gàng, thon thả
+ v3: Nếu em có tập gym thì sẽ ngon nghẻ hơn
+ v4: Ẩm thấp nhưng ấm áp

Thiệt hại sau khi check xong: tic điệp vụ, tip 500k
Mấy số mình đã đi thử ở Ánh Dương thì bé số 6 phục vụ mình ân cần và hợp gu mình nhất. Các bác nếu muốn kiếm một số ruột ở Ánh Dương thì nên đi một lần

KamaSu

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
13/11/18
Chủ đề
17
1,665
2,505
CongDongMassage
0 ₿
Nghe đồn, kỹ thuật bé 06AD giờ thuộc hàng nhất lưu, tiếc là chưa được gặp em :(
Chúc mừng bác @Kiad1527