Q.8 Điệp vụ ngày mưa 25 tháng 7 với thiên thần KTV 18

Lượt xem: 642

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

ttiendat93

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
24/7/19
Chủ đề
17
135
46
30
314 Âu Dương Lân p3 Q8
0 ₿
Chào anh em đồng cam cộng râm. Đang trong chỗ làm mà tự nhiên trời tối xầm lại cái trong lòng thấy nôn nao buồn quá bèn lượn lờ diễn đàn và nhắn tin cho bác Lục xin làm điệp viên một ngày xem sao. Và bác Lục đã trả lời và trao cho cơ hội thâm nhập vào cơ sở Hoa Mai.
Sau khi được trao cơ hội xong, mình tranh thủ thu sếp đồ đạc công việc lại là lẻn chốn ra ngoài. Xui cái nữa tự nhiên trời đổ cơn mưa giong gió ầm ầm. Trời mưa thì mặc trời mưa, ta đi thì ta cứ đi, và nhanh chóng đã có mặt tại cơ sở Hoa Mai.
Tới nơi thì có 02 bạn nam locker rất nhiệt tình và niềm nở, vừa quẹo xe vào chưa kịp đá chống cởi áo mưa là 02 bạn đã niềm nở chào hỏi và tận tình giúp mình dẫn xe vào đúng nơi. Vào tới quầy các bạn niềm nở chào hỏi và giới thiệu các loại vé ở cơ sở và mình nói là mình được bác Lục trao điệp vụ và nhanh chống trình code ra. Các bạn tận tình hỏi han các thứ và hỏi mình có up lên vé cao hơn không nhưng vì lần đầu mình đi chỗ này nên mình chỉ áp dụng đúng code được trao. Code của mình là vé onsen. Các bạn nam vui vẻ nhận code và dẫn mình vào phòng chờ để uống nước và trò chuyện vui vẻ như người thân. Tầm 3p sau bạn nam dẫn mình lên phòng VIP4 và mở máy xông lên.
Về cơ sở vật chất ở đây mình cho 10/10 nha. Nhìn phòng còn rất mới, sạch sẽ, thơm tho nữa. Phòng xông hơi thì thoải mái, mình thấy có thể đây là cơ sở có phòng xông hơi chất lượng nhất những nơi mình từng đi, xông hơi lên rất nhanh nhưng độ nóng vừa phải, không gây ngợp, không gây khó chịu, không gây nóng hỗn. Mình ngồi xông hơi được tầm 5p thì bé KTV bước vào và chào rất lịch sự.
Đang xông hơi đang phê pha thì bé KTV vô nên mình cũng lịch sự mở cửa ra chào bé chứ ngồi xông lâu bé chờ cũng kì nhắm. Mở cửa ra là một bé KTV mang số báo danh 18 rất xinh, dáng người nhỏ nhắn với khuôn mặt khả ái. Bé chào hỏi lịch sự và cười tươi vui vẻ, con gái miền Tây đúng gu mình luôn.
Bé đỡ mình ra ngồi xuống ghế lau khô người và nhanh chóng đi lại bồn nước mở nước nóng lên. Ngồi tầm 5p trò chuyện vui vẻ, bé đỡ mình vào bồn tắm và bắt đầu thoát y màn tắm onsen. Bé tắm rất kỹ từng ngóc ngách, từng đường tơ kẽ tóc như người yêu luôn. Bé tắm rất kỹ và rất sạch luôn và hai đứa nói chuyện vui vẻ trong bồn.
Ra tới ngoài lau khô xong bé dẫn mình lên nằm sấp lau sạch và khô lưng và bắt đầu vào màn massage khỏe. Bé làm rất đầy đủ bài từ đấm bóp, chà đá nóng, bẻ gân cốt các thứ..., bé sử dụng chai tinh dầu massage mùi rất thơm tạo cảm giác thoải mái phê pha và bé còn sử dụng loại dầu nóng hàn quốc làm cho mọi mệt mỏi đều tan biến.
Xong massage khỏe thì lật người ngửa lên bé làm massage mệt, bé dùng vòng 1 trườn từ a tới á luôn làm mình phê chịu hong nổi và cuối cùng là phần BJ 100% luôn. Tuyệt đỉnh.
À mà nãy giờ quên, bé có vòng 1 rất đáng yêu nha, hệ cam sành vừa tay rất săn chắt và hấp dẫn nha nhìn là mún cạp liền đóa.
Và cuối cùng sau gần 20p bé BJ cho mình thì mình cũng giơ tay xin đầu hàng vô điều kiện.
Sau khi xong bé kêu mình nằm nghỉ ngơi 5p điều hòa nhịp thở lại và bé đấm lưng và bẻ xương khớp lại cho mình hồi phục sức khỏe.
Tổng kết lại nãy giờ mình hơi dài dòng:
- Cơ sở vật chất: 10/10 phòng ốc sạch sẽ, mới, thơm (kết nhất phòng xông hơi)
- KTV số báo danh 18: trẻ, xinh, tròn 18 chủi (V1 hệ cam săn chắt ti nhọn 10/10, V2 ôm sướng 10/10, V3 múp mẩy 10/10, vòng 4 khít tràn bờ đê 10/10)
- Locker: lịch sự, vui vẻ, nhiệt tình 10/10
Tổng thiệt hại:
- Tic: Cám ơn bác Lục hỗ trợ điệp vụ onsen
- Tip: bằng giá vé onsen thêm chút đỉnh hài lòng
Em xin chấm hết.

• Like
Điểm cảm xúc: Chicago

Chicago

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
23/4/22
Chủ đề