<Điệp vụ nhỏ> Dubai Bình Tân - No.10 <Đi là đủ bài>

Lượt xem: 1,317

4Dreamz

Binh Nhất
Bé Thích Massage
25/11/16
Chủ đề
4
86
39
0 ₿
Chào mọi người, tham gia diễn đàn đã lâu rồi nhưng nay em mới viết bài vì một phần cũng lười với một phần đi cơ sở quen chủ yếu nên cũng không có hào hứng để viết cho lắm :D

Không biết trời xui đất khiến thế nào mà nhân lúc rảnh rỗi trốn việc lên xem review lại tình cờ thấy mục Tám Massage đang sôi nổi, và rồi chuyện gì đến cũng phải đến là sau vài dòng inbox với mod @Rubi cho ra kết quả là code Dubai MS Thái :p (Nhân đây em cũng xl vì sự chậm trễ của mình và xin được rút sợi dây kinh nghiệm thật dài cho các lần thứ 2,3,...n sau nữa :D)
Trở lại vấn đề chính thì sau khi nhận code thì để chắc ăn mình gọi đến số Hotline để check xem số KTV dự định đi có đang bận hay không, sau đó thì trực chỉ @Massage Dubai Bình Tân thẳng tiến.

Dòng xe đông đúc chen chúc giờ tan tầm cũng không thể khiến con trym(à nhầm con tim) ta thôi mong chờ khoảnh khắc được check code tại lễ tân, được ngắm nhìn cơ sở vật chất ngon lành cành đào, được hòa mình vào làn khói xông hơi xua tan bao muộn phiền, cùng với dòng nước ấm áp kèm bàn tay nhỏ nhỏ xinh xinh bên bồn tắm đầy mê hoặc. Vâng, sau khi trải qua quá trình như mọi khi, thì cũng là lúc đôi tay KTV lên tiếng.
- KTV number 10:
V1: chuẩn VN chất lượng VN :confused:
V2: khá thon gọn
V3: chắc chắn
V4: nước nôi đầy đủ:D
- CSVC: 9/10 (Phòng mới và rộng rãi đến kinh ngạc:cool:)
- Massage khỏe: đầy đủ bài và thường xuyên giao tiếp để xóa tan rào cản im lặng thường gặp.
- Massage mệt: đường lưỡi nhẹ nhàng khiến ta say đắm, cũng với khả năng uốn éo và âm thanh tưởng
như chỉ có trong phim hoạt hình Nhật ( Japanese Anime Videos :)))))), sau khi cảm trúc trào dâng thì
pháo hoa đến vào đêm giao thừa là điều hiển nhiên :D Tắm táp sơ lại, xong ôm em nằm tâm sự đến hết giờ​
Đánh giá của em thì ngoài nhờ kỹ năng đỉnh (skills này nọ) lúc massage ra thì phần giao tiếp khá quan trọng, khiến cho khách cũng như KTV gần gũi nhau hơn chứ không giống như đi công nghiệp một người thì hì hục người còn lại thì tay hư hỏng:rolleyes: Vì thế khi đi với những em thế này mình cảm thấy thoải mái hơn rất nhiều.
Cuối cùng thì xin gửi lời cảm ơn đến @Rubi @Massage Dubai Bình Tân vì đã hỗ trợ code cho anh em:D
Mong được đồng hành cũng những điệp vụ khác <mục đích xin xỏ thêm code :p> Thanks mọi người đã đọc:cool:

• Like
Điểm cảm xúc: xpress

Rubi

Tham Mưu
Moderator
Thành viên BQT
Moderator
4/5/18
Chủ đề
100
651
368
0 ₿
Rubi chúc mừng bạn đã hoàn thành điệp vụ , nhưng Rubi có một nhắc nhở nhỏ là bạn đã report báo cáo điệp vụ hơi trễ (bạn nhận điệp vụ từ 25/09) - Rubi mong bạn sẽ khắc phục vào các chuyến điệp vụ sau nhé !!

4Dreamz

Binh Nhất
Bé Thích Massage
25/11/16
Chủ đề
4
86
39
0 ₿
vì lý do cá nhân nên có sự chậm trễ trong khâu viết báo cáo, lần sau sẽ khắc phục ạ. thanks mod:D