Noel Thủ Đức Điệp vụ slogen event đón năm mới

Lượt xem: 822

binmira

Binh Nhất
Bé Tập Massage
21/3/23
Chủ đề
3
16
41
TP Thủ Đức HCM
0 ₿
Đầu tiên xin cám ơn diễn đàn và LAK đã tạo sân chơi cho ae và trao cho mình code free. Mình chọn cơ sở Anh Thơ gần nhà để trải nghiệm.
Csvc: Nhìn chung cũng ổn áp, k quá rộng nhưng đc cái sạch, phòng xông lên nhanh mới ngồi xíu đã mướt mồ hôi.
KTV: do đi vé free nên mình k đc chọn từ iPad, mà bên cơ sở sắp xếp KTV, nếu k hợp gu thì đc đổi. Bé làm cho mình SBD 08 Sóc Trăng, nhìn xũng ổn áp nên mình k có đổi. Dáng cao, xinh, chân đẹp dài miên man, ngực hơi bé nhưng bù lại có 2 con ốc nổi cộm nhìn rất dâm.
Vào việc: sau khi xông xong ra, gặp bé chào mình r vội lấy khăn lau cho mình, ngôi 1 xíu thì bé dắt mình vào bồn tắm tắm như mẹ tắm em bé ấy. Xong xuôi bé lau khô mình r dắt ra giường.
Phần khoẻ: bé làm tương đối có lực, đủ bài. Với mình thấy ok, tất nhiên k số đc các em chuyên về trí liệu.
Phần mệt: với vòng 1 hơi bé mình tưởng ko phê, nhưng với cặp ốc vít to, thêm đg lưỡi điêu luyện làm mình tê tái, cầm cự đc xíu đã thất thủ nên k trải nghiệm đc bài 69.
Xong xuôi bé vệ sinh thằng em r 2 ae nằm ôm nhau tâm sự đến hết giờ.
Tổng quan bé 08
V1 hơi bé, nhưng cũng ko đến nỗi bù lại cặp ốc okela.
V2 thon gọn ôm sướng.
V3 Săn chắc, đàn hồi
V4 thất thủ sớm nên chưa trải nghiệm, nhưng nhìn bộ lông khá đẹp
Bé chịu bắt chuyện và cũng biết lắng nghe, phù hợp ai ít nc như mình.
Thiệt hại: vé free, tip= vé 500 cành
Lần nữa cảm ơn mod LAK

Mr.Tr

Trung Uý
Luyện Khí Massage
12/2/23
Chủ đề
29
228
120
TPHCM
0 ₿
Gì mà phân biệt đối xử vậy vé free ko đc chọn KTV?

jinxian

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
2
78
22
0 ₿
dạo này thấy mọi người có code free quá trời , lấy ở đâu vậy bác

vinh k6

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
2
67
24
0 ₿
cơ sở ở thủ đức này quá okla ấy chứ đi trải nghiệm nhiều lần rồi vẫn muốn quay lại tiếp haha